Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Report] Ban tài khoản forum hay gửi tin nhắn có nội dụng khiêu dâm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Report] Ban tài khoản forum hay gửi tin nhắn có nội dụng khiêu dâm

Em chào ban quản trị diễn đàn, chiều nay em vào tài khoản của mình trên forum để xem thông tin thì nhận được một tin nhắn từ nick "my lan" với nội dung giống như hình ảnh đính kèm, mong ban quản trị xem xét có biện pháp thích hợp đối với trường hợp trên (tin nhắn gồm nội dụng trong hình đính kèm và rất nhiều hình nhạy cảm không che)

Em cám ơn

- "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Originally posted by 14520002 View Post
    Em chào ban quản trị diễn đàn, chiều nay em vào tài khoản của mình trên forum để xem thông tin thì nhận được một tin nhắn từ nick "my lan" với nội dung giống như hình ảnh đính kèm, mong ban quản trị xem xét có biện pháp thích hợp đối với trường hợp trên (tin nhắn gồm nội dụng trong hình đính kèm và rất nhiều hình nhạy cảm không che)

Em cám ơn

[ATTACH=CONFIG]17390[/ATTACH]
    Mai mốt em chỉ cần bấm nút Report phần cuối tin nhắn là được

Comment

[QUOTE=14520002;330930]Em chào ban quản trị diễn đàn, chiều nay em vào tài khoản của mình trên forum để xem thông tin thì nhận được một tin nhắn từ nick "my lan" với nội dung giống như hình ảnh đính kèm, mong ban quản trị xem xét có biện pháp thích hợp đối với trường hợp trên (tin nhắn gồm nội dụng trong hình đính kèm và rất nhiều hình nhạy cảm không che)

Em cám ơn

Mấy cái spam này các ad del với tần suất vài tá mỗi ngày. Lần sau em cứ nhấn nút report là từ từ nick đó sẽ bị ban vĩnh viễn, tất cả message nick đó gửi sẽ bị xóa. Không cần phải tạo topic đâu, mà phải nhấn nút report hình tam giác có chấm than ở giữa đó. Em phải report admin mới thấy message vì mặc định message cá nhân admin cũng không xem được..=

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X