Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc del post - ban nick

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc del post - ban nick

Tình hình là đang đọc Topic "Các vấn đề tồn tại của UIT" hay gì đấy tương tự (không nhớ rõ) của sinhvienuit_hanh_gia thì thấy post này bị xóa & nick sinhvienuit_hanh_gia cũng bị ban luôn. Em không biết tại sao lại vậy nên lập topic này để hỏi (cho biết và sau này có gì rút kinh nghiệm). Mong admin giải thích giùm!!

Bạn đó post bài sai box mặc dù ngay đầu diễn đàn đã có treo nhắc nhở:
    Mọi thắc mắc về học vụ, sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại box CỘNG ĐỒNG UIT
    Nếu là nick MSSV thì BQT chỉ move bài giúp và infraction cảnh cáo chứ không xóa, nhưng nick thường thì có move bạn ấy cũng không theo dõi được nên xóa luôn. Vì bạn ấy cố tình post lại bài sau dù đã bị cảnh cáo nên dính thêm một infraction nữa tương 2 ngày ban.

Comment

ra là vậy...vậy phiền anh đóng topic này luôn giùm em nhá..
      Originally posted by sinhvien.uit View Post
      nhưng nick thường thì có move bạn ấy cũng không theo dõi được nên xóa luôn.
      ps: bạn ấy không xem được thì để cho người khác xem & ý kiến chứ anh nhỉ

Comment

Sao lại phân biệt ngườ ngoài với trong UIT thế nhỉ. MÌnh cũng thấy co toppic đó nữa nhưng chưa kịp vào xem thì đã bị xoá.

Comment

Originally posted by hcmc View Post
          ra là vậy...vậy phiền anh đóng topic này luôn giùm em nhá..

ps: bạn ấy không xem được thì để cho người khác xem & ý kiến chứ anh nhỉ
          Post bài sai box thì xóa thôi, tôi không để lại một topic vô chủ khi mà người tạo không muốn hay không thể vào.

Comment

Theo Tôi topic này xóa là đúng. Lý do:
            - Đã thông báo rất rõ ràng "Mọi thắc mắc về học vụ, sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại box CỘNG ĐỒNG UIT "
            - SV có quyền thắc mắc các vấn đề của Nhà Trường và được Trường trả lời.
            - Bạn là người trưởng thành, đã đủ 18 tuổi thì nên dũng cảm đứng ra mà hỏi.
            Với tư cách là người bảo vệ cho bạn thì các tổ chức như Đoàn Thanh Niên, Hội Sinh viên và cả phòng CTSV sẽ bảo vệ quyền lợi của bạn.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X