Announcement

Collapse
No announcement yet.

thầy ơi cho e hỏi 23/4 la han cuoi phai k?hôm đó tr nhan hồ sơ tới mấy giờ ạ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thầy ơi cho e hỏi 23/4 la han cuoi phai k?hôm đó tr nhan hồ sơ tới mấy giờ ạ?

e cam on thay rat nhiu!!

Originally posted by htc
    nếu thế thì còn 3 ngày nữa đó kưng trong đó có chủ nhật nữa đó, lo mà làm đê.
    Chắc người ta bận gì hay có gì đột xuất khó khăn nên mới lên hỏi vậy! Up!!!

Comment

Ngày nào Trường cũng nhận hồ sơ đến 17h00.

Comment

Originally posted by toannv View Post
        Ngày nào Trường cũng nhận hồ sơ đến 17h00.
        vay ma co nguoi hoi thi co ng tra loi t7 va chu nhat k lam viec

Comment

Originally posted by chjnh1230 View Post

e cam on thay rat nhiu!!
          sao hôm trước em có thấy bảo là hạn chót nộp hồ sơ đến 29/4 ạ

Comment

ngày mai em mới đy gửi phát nhanh hồ sơ vào trường. nếu 24 hết hạn thì chắc không kịp
            Cho em hỏi luôn nộp hồ sơ tại trường thì phí đóng hồ sơ là bao nhiêu ạ

Comment

Chào em!
              Ngày mai (23/04) là hạn chót nộp hồ sơ tại Trường, Trường sẽ nhận đến 17h00. Các bạn cố gắng nộp đúng thời hạn.

Comment

Originally posted by htc
                gửi chuyển phát nhanh thì em khỏi lo, thời gian tính theo dấu bưu điện mà, đâu tính theo lúc nhận dk đâu.
                Không có nộp qua bưu điện được bạn ơi.
                Bạn xem thông tin ở http://forum.uit.edu.vn/threads/5857...en-duoc-khong-

Comment

Originally posted by toannv View Post
                  Không có nộp qua bưu điện được bạn ơi.
                  Bạn xem thông tin ở http://forum.uit.edu.vn/threads/5857...en-duoc-khong-
                  dạ ngày mai em gửi chuyển phát nhanh vào đó. có người nộp hồ sơ hộ. nhưng ngày 23 hết hạn nộp tại trường thì chắc không kịp rồi ạ.
                  hôm trước em thấy bảo 29 hạn chót nên em mới không lo. giờ thì 23 hạn chót chắc khỏi thi

Comment

Nhiều thông tin quá chả biết cái nào đúng nữa.gọi điện đến trường hỏi cho rõ thì chỉ thấy tuut tuut nản!!

Comment

Originally posted by tuantu123lkjh View Post
                      dạ ngày mai em gửi chuyển phát nhanh vào đó. có người nộp hồ sơ hộ. nhưng ngày 23 hết hạn nộp tại trường thì chắc không kịp rồi ạ.
                      hôm trước em thấy bảo 29 hạn chót nên em mới không lo. giờ thì 23 hạn chót chắc khỏi thi
                      Chắc fai đi máy bay mới kịp đó!!

Comment

Nếu em ở ĐN thì ra sân bay, có dịch vụ chuyển nhanh trong ngày đó

Comment

Ủa Các Thầy Cho Em Hỏi . Em nộp tại Trường THPT có được không??

Comment

Em có thể nộp đơn ở trường THPT, nhưng phải đúng hạn.

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X