Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuyển Java developer!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tuyển Java developer!!!

close.....
    Last edited by 07520341; 15-05-2012, 11:21.

em chỉ làm được bên android thôi

Comment

cho mình hỏi câu không phải là lương net hay lương gross vậy ạ?

Comment

Originally posted by 10520180 View Post
        em chỉ làm được bên android thôi
        Em còn 2 năm nữa mà lo gì .

Originally posted by 07520341 View Post
        Chào các bạn,

(p/s yêu cầu là sv năm 4 hoặc sắp ra trường)

Comment

(p/s yêu cầu là sv năm 4 hoặc sắp ra trường)[/QUOTE]
          Sinh viên năm 3 được ko anh, thời gian, địa điểm như thế nào anh (em hỏi dùm)

Comment

Lương cao vậy thấy cũng hơi nghi nhỉ. Thường thì lương khởi đầu đa số công ty là 250 USD là cùng.

Comment

Nghi gì bạn, mình thấy đây là cơ hội quá tốt, cái này là do đàn anh trường mình giới thiệu mà
              Originally posted by 09520215 View Post
              Lương cao vậy thấy cũng hơi nghi nhỉ. Thường thì lương khởi đầu đa số công ty là 250 USD là cùng.

Comment

Originally posted by 09520215 View Post
                Cứ apply vào đi bạn, có mất mát gì đâu ? nếu không qua bài test cũng biết được là mình thiếu/yếu chỗ nào, còn nếu qua được thì .... chúc mừng, lựa chọn đi tiếp hay không vẫn tùy vào bạn nói chung với vị trí là sinh viên ( chưa đi làm) thì mấy cái dạng này mang lại lợi ích nhiều hơn là thiệt hại ( tốn ít thời gian làm bài test và ôn lại kiên thức java căn bản ).
                Amat Victoria Curam.

------
                Ping me at me@toan.mobi

Comment

Ôn anh văn đi, nghe nói sẽ phải test anh văn, đề thi toeic + phỏng vấn nếu qua a.v đấy bạn, năm 3 nên đi để lấy kinh nghiệm là chính, năm sau các bạn đi ứng tuyển thì có kinh nghiệm rùi, đỡ bỡ ngỡ. Hùi năm 3, lớp mình có thằng đi test thử khá nhiều cty, mình kêu nó mới năm 3 đi test làm gì, giờ mới thấy nó khôn hơn mình.

Comment

Cho em hỏi là làm full time hay part time vậy anh !!! Làm full time có sợ thiếu thời gian đi học ko

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X