Announcement

Collapse
No announcement yet.

bức xúc vì bị banned

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bức xúc vì bị banned

thật sự rất ức chế, hnay mình đọc dc 1 bài báo rất hay về cách phỏng vấn của giới trẻ hiện nay nên up lên cho mn cùng đọc, vì ở các diễn đàn trước mình đã bị banned vài lần do post link nên lần này minh ko post thế mà vẫn bị banned những 2 năm. nếu ngta mắc lỗi j cũng phải nhắc nhở 2 lần = tin nhắn để ngta biết chứ, đây cứ thế mà ban thẳng :hellboy::hellboy::hellboy:

Originally posted by huong221995 View Post
    thật sự rất ức chế, hnay mình đọc dc 1 bài báo rất hay về cách phỏng vấn của giới trẻ hiện nay nên up lên cho mn cùng đọc, vì ở các diễn đàn trước mình đã bị banned vài lần do post link nên lần này minh ko post thế mà vẫn bị banned những 2 năm. nếu ngta mắc lỗi j cũng phải nhắc nhở 2 lần = tin nhắn để ngta biết chứ, đây cứ thế mà ban thẳng :hellboy::hellboy::hellboy:
    Chào bạn!
    Thông thường các bài viết copy không ghi rõ nguồn, vi phạm quyền tác giả, thì sẽ bị khóa nick và nếu tác giả có một loạt các bài viết trong khoản thời gian ngắn thì sẽ bị xóa luôn các bài viết này.
    BQT rất mong bạn thông cảm, BQT sẽ có các thông báo nhắc nhở với bạn, bạn có thể đăng ký lại nick cũ.
    Trân trọng.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X