Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi mấy vấn đề về NV 1B, 1C...?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi mấy vấn đề về NV 1B, 1C...?

-Chào các anh chị UITer! Mong anh chị giúp em với, em là thí sinh năm này, mà chưa hiểu một số vấn đề? mong mọi người giải thích zyum` !

1- Định nghĩa nguyện vọng 1B?
    2- Đối tượng được đăng kí NV 1B?
    3- Khi nào thì đăng kí NV 1B?
    4- Không trúng nguyện vong 1 , thì bắt buột vào xét NV 1B hay tùy chọn?
    5- Khi nào xét NV 1B?
    6- Hết.

Last edited by nhan_kute_beobeo; 18-05-2012, 11:37.

hình như năm nay trường ko có nguyện vong 1B thì phải vì điểm chuẩn chung cho toàn trường mà bạn
    nếu như bạn thi trường khác thì khi bạn rớt ngành mình đăng kí thì sẽ dc tham gia xét tuyển vào các ngành còn lại của trường nếu còn chỉ tiêu.
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

5- Khi nào xét NV 1B?
      Đây là nguyện vọng áp dụng cho các trường trong ĐHQG-HCM. Khi đăng ký dự thi hay tại phòng thi bạn có thể đăng ký thêm các ngành mình muốn học. Nếu không đạt nguyện vọng này, bạn sẽ được tự động chuyển vào học ngành khác có điểm chuẩn phù hợp. Bạn có thể nhận giấy báo trúng tuyển nguyện vọng 1B cùng lúc với các bạn nhận giấy báo trúng tuyển nguyện vọng 1.Năm nay, nguyện vọng 1B mặc nhiên được áp dụng. Bạn không cần phải quan tâm vấn đề này.
      Last edited by toannv; 18-05-2012, 16:24.

Comment

nghĩa là năm nay ko cần quan tâm đến việc đăng kí nguyện vọng 1B phải ko ạ ?

Comment

Originally posted by toannv View Post
          5- Khi nào xét NV 1B?
          Đây là nguyện vọng áp dụng cho các trường trong ĐHQG-HCM. Khi đăng ký dự thi hay tại phòng thi bạn có thể đăng ký thêm các ngành mình muốn học. Nếu không đạt nguyện vọng này, bạn sẽ được tự động chuyển vào học ngành khác có điểm chuẩn phù hợp. Bạn có thể nhận giấy báo trúng tuyển nguyện vọng 1B cùng lúc với các bạn nhận giấy báo trúng tuyển nguyện vọng 1.Năm nay, nguyện vọng 1B mặc nhiên được áp dụng. Bạn không cần phải quan tâm vấn đề này.
          thầy ơi! lấy 1 điểm chuẩn di nhất thì NV 1B lấy thế nào zậy thầy!
          University of Information Technology - VNU HCM
          Student of Faculty of Computer Engineering
          Email : truong.ngohieu@gmail.com
          Tel : 0962 306 517

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X