Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp mình bài tập Kiến Trúc Máy Tính này với!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp mình bài tập Kiến Trúc Máy Tính này với!

Code:
    1) Cho F = xyz + not(x).not(y) + yz. Vẽ mạch hàm F bằng bộ dồn kênh 8->1.
    2) Xây dựng mạch giải mã (sơ đồ khối) 5->32 bằng 3->8 và 2->4.
    Câu 2 mình chỉ thắc mắc ở chỗ từ decode 2->4 ta có 4 đầu ra và 4 đầu ra đó nối với 4 decode kia ntn?? Giúp mình với nha thank...

cũng đang bí câu a tiện thế cho em hỏi là thi có cho mang lap vào phòng ko ạ
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Không biết năm nay thế nào chú mọi năm không cho dùng laptop....

Comment

Trong tập mình hiện chỉ còn cái này, lâu quá ko xem lại giờ cũng ko hiểu gì nữa! Bạn nào xem thử coi có ý tưởng gì mới ko.. hi

Comment

sax thế chết em rồi "phao" để hết trong lap mà
          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by lytieulong_269 View Post
            Trong tập mình hiện chỉ còn cái này, lâu quá ko xem lại giờ cũng ko hiểu gì nữa! Bạn nào xem thử coi có ý tưởng gì mới ko.. hi
            [ATTACH=CONFIG]3144[/ATTACH]
            là mạch dồn kênh 8->1.
            Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X