Announcement

Collapse
No announcement yet.

Video ôn tập toán cao cấp và xác suất thống kê

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Video ôn tập toán cao cấp và xác suất thống kê

trong list video dưới đây có cả thầy Hảo trường mình nữa,giảng rất dễ hiểu
    Toán cao cấp đơn giản- dành cho các bạn sinh viên trường không chuyên toán. Đây là clip của cá nhân Nguoitinh100nam, các bạn có thể chia sẻ với các bạn khác nhưng vui lòng không re-upload các clip này. Xin cám ơn. Các bài giảng đôi khi có vài điểm nhầm lẫn hơi thô mà bạn đọc có thể nhận ra ngay, nguoitinh100nam cũng nhận ra, và nguoitinh100nam cũng không có ý sửa lại. Do vậy, nguoitinh100nam hoan nghênh các bạn chỉ ra chỗ sai, giúp các bạn khác. Các bạn có thể "ném đá", hoặc "chém gió" thoải mái nếu bài giảng chưa đáp ứng được mong đợi của các bạn.

Tiện thể bạn nào cho mình hỏi Toán Cao Cấp A2 có thi chương tích phân mặt không?
    Cuộc sống không phải lúc nào cũng có màu hồng

Muốn thấy cầu vồng phải biết chấp nhận những cơn mưa....

Comment

là clip của thầy Hảo hết mà
      lâu lâu có tiếng con thầy, tếu ^^

Originally posted by 11520020 View Post
      Tiện thể bạn nào cho mình hỏi Toán Cao Cấp A2 có thi chương tích phân mặt không?
      có bạn ơi

Comment

sax, có tích phân mặt á? rõ ràng thầy nói là không có mà

Comment

Cái này hay ak.Để tải về xem để thi XSTK
          HEART TO HEART

Comment

he he mấy bạn, tích phân mặt có ra 100%, ai học lớp thầy mô đó thì đừng buồn, từ 2010 trở đi đã chính thức xác nhận câu 4 trong đề thi là 1 câu tích phân mặt thay cho trước đây là tích phân đường loại 2, ha ha
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
              he he mấy bạn, tích phân mặt có ra 100%, ai học lớp thầy mô đó thì đừng buồn, từ 2010 trở đi đã chính thức xác nhận câu 4 trong đề thi là 1 câu tích phân mặt thay cho trước đây là tích phân đường loại 2, ha ha
              Em nói ngược rồi đó, năm trước anh thi làm gì có tích phân mặt. Câu 1: 2 bài đổi cách tính. Câu 2: tích phân bội 2 hoặc tích phân đường. Câu 3: tích phân bội 3. Câu 4: 2 bài vi phân. Nếu đề thi thầy Đảm còn duyệt lại thì chắc chắn sẽ không có tích phân mặt đâu, tại vụ bỏ tích phân mặt là do thầy Đảm đề xướng để giảm tải cho toán A2 mà

Comment

Ủa. Hóa ra mấy cái video đó là của một thầy trường mình à. Thế mà bấy lâu nay em không biết...

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X