Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm nơi học anh văn uy tín

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm nơi học anh văn uy tín

Tình hình là hè này mình định ở lại học anh văn. Dự định là luyện thi IELTS nhưng cái tình trạng hiện giờ của mình không biết có vô được lớp Pre không nữa :|
    Bạn nào đã học ở trung tâm nào uy tín mà lại rẻ thì chỉ mình với.
    Mình được bạn bè giới thiệu tới Equest mà cũng chưa biết mô tê thế nào. Thêm nữa hôm trước trước cổng có phát quảng cáo của trung tâm AMA (ama.edu.vn) thấy học phí cũng được mà thấy sao "phiêu " quá.
    + STATER, BASIC, FOUNDATION : 10tr5 giảm xuống còn 3tr8 ( khóa 4 tháng)
    + PRE-IELTS: 8tr2 xuống còn 3 tr4 ( 3 tháng rưỡi)
    + IELTS 1, 2, Fluency: giảm từ 12tr xuống còn 4tr5( 5 tháng)
    + Đăng ký từ 4/6 đến 14/6 được nhận 10 vé xem phim ở Megastar (cái này mới ảo nè =.=)
    Ko biết bạn nào đã học ở 2 trung tâm này hoặc là ở trung nào thấy chất lượng thì chỉ mình với. Mình đang rất là mơ hồ đây =.=
    "Tôi sẽ trở thành Vua Hải Tặc" - I love One Piece

đây cũng là vấn đề minh đang quan tâm
    định học việt mỹ ở ĐH quốc tế mà chưa biết thế nào

Comment

Originally posted by 10520213 View Post
      đây cũng là vấn đề minh đang quan tâm
      định học việt mỹ ở ĐH quốc tế mà chưa biết thế nào
      Originally posted by 10520515 View Post
      Tình hình là hè này mình định ở lại học anh văn. Dự định là luyện thi IELTS nhưng cái tình trạng hiện giờ của mình không biết có vô được lớp Pre không nữa :|
      Mình được bạn bè giới thiệu tới Equest mà cũng chưa biết mô tê thế nào. Thêm nữa hôm trước trước cổng có phát quảng cáo của trung tâm AMA (ama.edu.vn) thấy học phí cũng được mà thấy sao "phiêu " quá.
      + Đăng ký từ 4/6 đến 14/6 được nhận 10 vé xem phim ở Megastar (cái này mới ảo nè =.=)
      Ko biết bạn nào đã học ở 2 trung tâm này hoặc là ở trung nào thấy chất lượng thì chỉ mình với. Mình đang rất là mơ hồ đây =.=
      mình học VUS,ở trong đh quốc tế,thấy cũng được,học phí cũng không phải là cao lắm

Comment

Originally posted by 11520149 View Post
        mình học VUS,ở trong đh quốc tế,thấy cũng được,học phí cũng không phải là cao lắm
        Sao thằng bạn chung phòng mình nó đi học về nó chê quá chừng. Nó khuyên mình đừng học nên mình đã gạt tên ngay từ đầu :|

Comment

Sao thằng bạn chung phòng mình nó đi học về nó chê quá chừng. Nó khuyên mình đừng học nên mình đã gạt tên ngay từ đầu :|
          Học anh văn trung tâm may rủi do giáo viên nữa bạn. Với nhu cầu của sinh viên mình thì c thấy ít nơi nào trình độ giáo viên đều nhau --> Hên xui thôi!

Mình từng học ở RES, giá hơi cao. ban đầu cũng bơi bơi về sau quen cách học nên thấy hiệu quả hơn nhiều, với cũng tùy thầy...
          Mình có lời khuyên các bạn là chưa cần thiết thì cứ down sách về mà học, tự làm, mò mẫm thế nào đó cho nó quen tay và dạn dĩ w cái đề anh văn đã. Nếu cần, khi nào gần thi hãy đăng kí luyện thi để nắm được ưu-khuyết của mình và chiêu trò để làm bài cao điểm hơn. Trước mắt cứ tăng vốn từ vựng và các cụm, ngữ học thuật đã

Comment

Originally posted by 09520020 View Post
            Học anh văn trung tâm may rủi do giáo viên nữa bạn. Với nhu cầu của sinh viên mình thì c thấy ít nơi nào trình độ giáo viên đều nhau --> Hên xui thôi!

Mình từng học ở RES, giá hơi cao. ban đầu cũng bơi bơi về sau quen cách học nên thấy hiệu quả hơn nhiều, với cũng tùy thầy...
            Mình có lời khuyên các bạn là chưa cần thiết thì cứ down sách về mà học, tự làm, mò mẫm thế nào đó cho nó quen tay và dạn dĩ w cái đề anh văn đã. Nếu cần, khi nào gần thi hãy đăng kí luyện thi để nắm được ưu-khuyết của mình và chiêu trò để làm bài cao điểm hơn. Trước mắt cứ tăng vốn từ vựng và các cụm, ngữ học thuật đã
            Đúng là đi học anh văn còn hên xui, nhiều trung tâm uy tín mà thầy cô cũng không nhiệt tình.

Comment

hì, mấy anh chị chỉ cho em với, em chẳng biết 1 từ tiếng anh nào ( nói vậy thui chứ thực ra là kém thôi nhưng cứ nói là không biết ) bây giờ muốn kiếm 1 chỗ học, thì nên học cái gì, và học ở đâu, em nghe nói bên trường Quốc Tế dạy cũng được, xin ý kiến anh chị

Comment

Chào bạn nếu bạn học ở quận phú nhuận gần ga sài gòn thì mình biết 1 chỗ, cô dạy tại nhà mỗi khóa 2 tháng, 1 tuần 3 buổi, tùy vào trình độ của bạn mà bạn đăng ký vào lớp nào, nếu bạn thấy cần thi liên lạc mình qua sdt 01647604599 mình sẽ hướng dẫn chi tiết, thân!!!

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X