Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows activation

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [window] windows activation

windows activation là gì vậy mấy anh có ai giúp em không khi mớ máy lên nó bảo vậy em chăng biết gì @@

Originally posted by 11520077 View Post
    windows activation là gì vậy mấy anh có ai giúp em không khi mớ máy lên nó bảo vậy em chăng biết gì @@
    chú xài tự cài win hay người ta cài, xài win lậu hay hàng có lisence ??? nếu chú tự cài và đã nhập lisence xịn thì cài xong phải active 1 lần nữa, kích chuột phải vào My Computer -> property : nó xuất hiện cái link để active đó...
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

win này em cài ơ bachkhoa computer. Anh có thể chỉ em rõ hơn được không

Comment

Đòi Key chứ sao nữa ! Crack Đi. Không thì phang cái Key vào ! Chắc là trial 30 day!
        Đặng Ngọc Quyên

Comment

bạn có thể hướng dẫn cho mình làm được không

Comment

Lên mạng search ra quá trời tool để crack win ak bạn! VD như:Windows 7 Loader...

Comment

Originally posted by 11520077 View Post
              win này em cài ơ bachkhoa computer. Anh có thể chỉ em rõ hơn được không
              ủa thế em cài win bản quyền hay bản lậu @@. Nếu là bản quyền thì em click chuột phải vào mycomputer trên desktop => chọn property nó có cái dòng active win đó (nếu ko active thì nó sẽ trial 30 ngày) ... mà tốt nhất là cứ vác lên BK bắt đền nó cái tội cài điêu >''<
              Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
              Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

trường có cho key mà, sao phải dùng crack thế.

Comment

Cái windows của mình mới khổ nè, crack hoài không được (

Comment

bạn dùng phần mềm này nha: http://www.mediafire.com/?9a2y7bjycgjyoym
                    Huỳnh Văn Hoa Xuân
                    Mail: luckyboyx1993@gmail.com
                    Lao động hăng say - Tình yêu sẽ đến:love:

Comment

trường cho key sao bạn ko xài @@!
                      Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Chú chew này crack xong thì được mà máy lúc chạy CPU bị chiếm dụng cao lắm. (Nói chung là bản chew này mấy người viết crack có thêm mắm thêm muối vào nữa)
                        Originally posted by 11520496 View Post
                        bạn dùng phần mềm này nha: http://www.mediafire.com/?9a2y7bjycgjyoym
                        Last edited by 09520396; 12-06-2012, 08:55.
                        -------------------------------------
                        Đời là bể khổ.
                        Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
                        ------------------------------------------------------------------------

Comment

http://www.mediafire.com/?9159fr3a8u26gli Mình có cái này cho Win 7 64bit
                          Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Tình hình là máy bạn chỉ cài win thôi chưa active, đã hết 30 ngày trial và win đang đề nghị bạn active key nếu win đã có lisence, cách thực hiện sao thì #2 đã nói.
                            Mình chắc rằng win bạn không có lisence, nếu bạn có tiền mua 1 key và active nó. Nếu bạn muốn xài lậu thì bạn down crack về và crack nó, bạn không biết crack win thì mình xin thua.
                            Note: Bạn không nên dùng Chew vì như #12 đã nói. Máy sẽ rất nóng và ngốn pin (laptop).
                            link: http://www.mediafire.com/download.php?0c5539p5j0svqhr
                            or (khuyên dùng): http://www.mediafire.com/?d4ii6s5c6lt1j9m

p/s: có bị gì khi share crack trên forun này không ta , sợ lắm.
                            Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

hehe. cứ crack. mình tin xài cái này. lên trang chủ mà down và cập nhật bản mới nhất lun nè
                              mydigitallife.info is your first and best source for all of the information you’re looking for. From general topics to more of what you would expect to find here, mydigitallife.info has it all. We hope you find what you are searching for!

trang này chuyên về mấy cái crack win lun thì phải. dốt E nên không rõ cho lắm
                              Người Đến Người Đi và bỏ lại
                              Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
                              GhostFriends

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X