Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Gấp] Tìm phòng trọ gần Tự Nhiên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Gấp] Tìm phòng trọ gần Tự Nhiên

Tình hình là em cần tìm 1 phòng cho 3-4 người ở gần khu vực tự nhiên :look_down: :look_down: :look_down: , yêu cầu sạch sẽ 1 chút :what: :what: :what:, giá < 1.5tr bác nào trọ trên đó hay biết thông tin thì tư vấn em với :funny: :funny: :funny:

Xuống Q9 ở này thím ơi ,nhà rộng miên man luôn 3 người vào thì chia ra tầm 400k đứa ,nguyên căn luôn cho oách

Comment

Originally posted by 11520417 View Post
      Xuống Q9 ở này thím ơi ,nhà rộng miên man luôn 3 người vào thì chia ra tầm 400k đứa ,nguyên căn luôn cho oách
      quan trọng là muốn gần anh gần em thìm à :shame: :shame: :shame: :brick: :brick: :brick:

Comment

Thì kéo anh em xuống luôn :misdoubt: Nhà miên man :misdoubt: Có ai mà nhu cầu tìm phòng trọ pm e nhé :shy:

Comment

Originally posted by 10520253 View Post
          Tình hình là em cần tìm 1 phòng cho 3-4 người ở gần khu vực tự nhiên :look_down: :look_down: :look_down: , yêu cầu sạch sẽ 1 chút :what: :what: :what:, giá < 1.5tr bác nào trọ trên đó hay biết thông tin thì tư vấn em với :funny: :funny: :funny:
          Qua gần bến xe bus hỏi đi. còn mấy phòng đó

Comment

Thì kéo anh em xuống luôn :misdoubt: Nhà miên man :misdoubt: Có ai mà nhu cầu tìm phòng trọ pm e nhé :shy:
            :angry: mà phòng trọ ở đâu vậy mà phải pm z :surrender: :surrender:

Originally posted by 10520101 View Post
            Qua gần bến xe bus hỏi đi. còn mấy phòng đó
            là chỗ nào thím, hay là gần sân bóng NVC, chứ gần bến sẽ thì chung chung quá em k biết chỗ nào :badsmell::sosad:

Comment

nhà thế nào em, ở đâu, liên lạc em = cách nào???
              Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

Originally posted by 10520085 View Post
                nhà thế nào em, ở đâu, liên lạc em = cách nào???
                Nhà em ở ngã tư thủ đức anh ,rộng rãi ,đã full đồ đạc , nấu ăn thoải mái ,không chung chủ,chỉ cần cắp đít đóng tiền và ở ,liên lạc 0906550097

Comment

chẳng biết nói thế nào nhỉ( ở đây nhưng chả biết nói sao nữa )? Đoạn bến xe bus dhqg có cái ngã 3 có cái xe hay lấy nước bạn thấy k? ở đó có chỗ giải tỏa làm đường, bạn đi vào đó xem thử

Comment

đến chỗ ta nè, trước KHTN, quán cây sứ đi vào 1 đoạn. nằm giữa kara ngọc tú vs ngọc thuận(sát ngọc thuận hơn). khu này rộng rãi, giá 1,2tr/phòng (<=3 người) or 1.4tr(4 người ở). phòng ko có gác thì bớt đi 300k nhá. cuối tháng này có mấy phòng trả đấy )
                    :funny::brick::beauty::what:

Comment

Originally posted by 10520237 View Post
                      đến chỗ ta nè, trước KHTN, quán cây sứ đi vào 1 đoạn. nằm giữa kara ngọc tú vs ngọc thuận(sát ngọc thuận hơn). khu này rộng rãi, giá 1,2tr/phòng (<=3 người) or 1.4tr(4 người ở). phòng ko có gác thì bớt đi 300k nhá. cuối tháng này có mấy phòng trả đấy )
                      an ninh thế nào bác, em nghe có vẻ hợp lý :kiss: :kiss:

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X