Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần vay tiền mua máy tính

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Cần vay tiền mua máy tính

Tình hình là máy tính mình dùng 5 năm rồi nên thùng máy hư,lại đúng vào lúc làm luận văn tốt nghiệp nữa chứ.Mình đang cần khoảng 3tr để mua lại thùng máy,hiện tại mình đang đi làm thêm để lấy tiền mua máy nhưng chắc cũng phải gần 2 tháng mới đủ tiền được.Bạn sinh viên nào vốn liếng dư giả có thể giúp mình mượn 3tr trong khoảng 2 tháng thì tốt quá.Lãi suất khoảng 7% trở lại thì ok.Gio biết nhà đang kẹt nên cũng không dám xin tiền để mua nữa.Đành ráng đi làm thêm kiếm tiền mua vậy,nhưng chờ lâu quá.Nếu bạn nào giúp được vui lòng liên lạc vào số 0972 440 553.Các bạn yên tâm là mình sẽ trả đúng thời hạn.

cái này khó ăn ah, em thấy tốt nhất anh làm cái vay vốn ngân hàng là nhanh nhất, sv ko ai có mà có cũng khó lòng hic, chúc anh may mắn

Comment

sao vay ngân hàng được???

Comment

cái này em nghĩ tốt nhất a nên mượn mấy anh chị bên đoàn hay bên phòng CTSV đó.
        Hi vọng là sớm có người giúp anh.
        HEART TO HEART

Comment

tội nghiệp quá, bữa giờ em đi chơi dữ quá giờ còn cỡ 2tr à. Nếu anh cần máy vừa tầm cỡ pentinum IV ok thì em cho luôn, khỏi tiền bạc.

Comment

Originally posted by 11520288 View Post
            tội nghiệp quá, bữa giờ em đi chơi dữ quá giờ còn cỡ 2tr à. Nếu anh cần máy vừa tầm cỡ pentinum IV ok thì em cho luôn, khỏi tiền bạc.
            Cảm ơn thành ý của cậu,mình cần máy cấu hình mạnh chút tại chạy nhiều phần mềm nặng.Đời sv nhiều lúc gặp khó khăn chút cũng tốt,mau trưởng thành hơn

Comment

hihi,up cho anh để a lấy con core 2 duo của em(nếu muốn):stick:
              HEART TO HEART

Comment

Cảm ơn mọi người,mình đã mượn được thùng máy của bạn Bằng khoa Khoa học máy tính 09 rồi.Topic này đóng ở đây nhé

Comment

Originally posted by 07520313 View Post
                  cảm ơn mọi người,mình đã mượn được thùng máy của bạn bằng khoa khoa học máy tính 09 rồi.topic này đóng ở đây nhé :d
                  bằng khoa kỹ thuật máy tính

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X