Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chức năng thanks, like, dislike loạn.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chức năng thanks, like, dislike loạn.

Ban quản trị cho em hỏi sao acc của em bấm nút dislike thành like, bấm like thành thanks vậy ?

mod cho thêm chức năng xóa dislike đi. đôi lúc lõ tay bấm nhầm phát, không cố ý nhưng làm mất uy tín người ta

Comment

Originally posted by 09520038 View Post
      mod cho thêm chức năng xóa dislike đi. đôi lúc lõ tay bấm nhầm phát, không cố ý nhưng làm mất uy tín người ta
      vậy mỗi khi bấm nút cần phải có 1 thông báo hỏi lại có chắc chắn về quyết định đó.
      HEART TO HEART

Comment

Đã thử chức năng dislike cho chủ top, thấy vẫn chạy tốt mà, ko có loạn :nosebleed:

Theo mình thì vẫn giữ lại nhưng mà để nút dislike ở phía bên phải thay vì đặt chung với thank và like ở phía bên trái, đổi màu cho chữ (ví dụ thank thì màu đen, like thì chữ màu xanh lam, còn dislike thì chữ màu đỏ, như vậy sẽ ko có nhầm lẫn nữa)
        Hình minh họa cho ý kiến

Comment

Em thấy cũng dễ nhìn mà. Chữ rõ ràng còn có cả icon nữa thây.
          Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Sao pé này bị banned rồi? :shock:

Comment

Originally posted by 09520038 View Post
              Uy tín hình thành qua lời nói chứ mấy cái dislike/thank này không ảnh hưởng lắm đâu bạn. Nếu lỡ bấm lộn thì post lại một post xin lỗi là được mà, ý nghĩa hơn nhiều mấy cái chỉ số phù du này. Vả lại theo quy tắc hoạt động của diễn đàn thì cứ một năm 2 lần toàn bộ số thank/like/dislike sẽ được reset về thuở ban đầu, chỉ ghi lại tên của những người top trong mỗi đợt nên cũng không quá quan trọng

Originally posted by 09520294 View Post
              Sao pé này bị banned rồi?
              Bị banned dĩ nhiên là vì vi phạm gì đó trong nội quy. Ở đây bạn chỉ cần biết lý do đó không liên quan đến topic này là đủ, diễn đàn chủ trương không rêu rao vi phạm của thành viên khi không thật sự cần thiết.

Comment

Hình như là chủ top give dislike/like/thank không được chứ không phải là receive không được
                Originally posted by 09520101 View Post
                Đã thử chức năng dislike cho chủ top, thấy vẫn chạy tốt mà, ko có loạn :nosebleed:
                Không liên quan nhưng tốt nghiệp rồi. :love:

Comment

Đã thêm câu hỏi khi nhấn dislike. Một số bạn ở trên nhận dislike trong quá trình test thì bỏ qua giúp admin nhé

Comment

huhu,admin cũng bị nữa kìa,em nhấn dislike mà đâu có câu hỏi gì đâu.
                    Admin cũng thông cảm nha.^^
                    HEART TO HEART

Comment

Originally posted by Admin View Post
                      Đã thêm câu hỏi khi nhấn dislike. Một số bạn ở trên nhận dislike trong quá trình test thì bỏ qua giúp admin nhé
                      Chết, em tưởng có thêm câu hỏi confirm trước khi dislike nên bấm thử :shy:, em ko có cố ý :sure:

Comment

Các bạn phải Ctrl F5 để trình duyệt clear cache cái file javascript thì nó mới lên câu hỏi chứ :brick:

Comment

èo,sao em đã Ctrl F5 oài mà nó vẫn không lên câu hỏi,có test nên anh em thông cảm nha
                          HEART TO HEART

Comment

Bấm có câu hỏi nè.

Comment

dislike vẫn ko thấy alert báo comfirm, và hậu quả là admin ăn cái dislike của tui
                              // cũng xứng đáng vì thông báo sai sự thật

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X