Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lịch học kì hè môn Cấu trúc rời rạc và Mạng máy tính

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lịch học kì hè môn Cấu trúc rời rạc và Mạng máy tính

Tình hình là sáng nay (2/7) mình có lên trường để học môn Mạng máy tính, ngồi chờ hoài, đến gần 2h thì về vì thầy không lên lớp. Nghe bàng dân thiên hạ đồn là thầy bận đi coi thi. Mình muốn hỏi các bạn là môn Mạng máy tính và môn Cấu trúc rời rạc (thầy Tình) tuần này (2/7 --> 7/7) có phải học không (hay là tuần này được nghỉ để gv đi coi thi) ? Vì mình ở xa, đi lên trường, cứ chờ, rồi lại về, rồi hi vọng, rồi thât vọng, rồi lại chán chường, nhức đầu, hoa mắt, chóng mặt, mỏi chân....nói chung là mệt quá. Các bạn báo cho mình biết nhé, xin cảm ơn
    ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
    Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Môn Cấu trúc rời rạc không thấy thầy Tình nhắc nhở gì cả.
    Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Hè mà học hai môn này thì vất lắm đây... :sweat:
      Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

Chiều thứ 2 (2/7) do thầy bận đi dạy ở đâu miền tây bữa cn nên không về kịp, còn các buổi khác vẫn học bình thường.

Comment

môn toán rời rạc thầy Tình, tuần này được nghỉ thứ 4, thứ 7/7 các bạn đi học bình thường nha!!!

Comment

Originally posted by 07520486 View Post
            môn toán rời rạc thầy Tình, tuần này được nghỉ thứ 4, thứ 7/7 các bạn đi học bình thường nha!!!
            Chắc chắn không anh?
            Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Các bạn cho hỏi, môn MMT Thầy Nhiệm hình như đổi Thầy Dũng dạy đúng không vậy?

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X