Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tuyển mod cho 4rum lập trình nhúng!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tuyển mod cho 4rum lập trình nhúng!

Xin chào các UITer! Hiện giờ e đã làm xong một 4rum lập trình nhúng cho những ai đam mê hệ thống nhúng của trường mình zô tham gia thảo luận(Web : www.EsViet.Com).
    Em đang cần những người có kinh nghiệm và kiến thức để có thể giải những bài tập và thắc mắc cho các bạn sinh viên khóa dưới để khoa của mình có thể phát triển hơn!
    Vì vậy, Mong những anh khóa trên bỏ chút công sức của mình ra làm mod để có thể giúp đỡ các bạn khóa dưới giải thích thắc mắc về ES, ARM!
    Rất hân hạnh được chào đón các bạn tới cộng đồng lập trình nhúng!
    Rất mong được trao đổi với các bạn về lĩnh vực này qua yahoo : truonghungphatco@yahoo.com ( ĐT : 0939 543 548 - 098 432 04 01 )
    Thân ái!
    ĐẶNG VĂN HÙNG
    Phone : 0938.133.117
    Email :hung.dv@thpco.vn - Web : www.truonghungphat.com
    Face: Trường Hùng Phát Co

mình chưa đủ tầm... thím Trị vào giúp em nó đi kìa :boss:
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

hì! ko sao! rất mong các anh tham gia để trường mình có 1 4rum lập trình nhúng để trao đổi và học tập dễ dàng hơn!
      ĐẶNG VĂN HÙNG

Comment

Lại mọc ra một forum mới của sinh viên trường (_ _"). Thảo luận ở đây không được hả bạn ?
        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

hì! em tạo 4rum chuyên cho những người đam mê về Nhúng mà! Ở đây là 4rum chung cho tất cả sinh viên!
          ĐẶNG VĂN HÙNG

Comment

Vbb 4.1.4 dính bug nhé :happy:

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
              mình chưa đủ tầm... thím Trị vào giúp em nó đi kìa :boss:
              Mình thì cũng ứ dám đâu.. hiện tại hoàn toàn k đủ thời gian và kiến thức để đảm đương trách nhiệm của 1 MOD. Kiến thức mình học được theo kiểu lượm lặt, k có hệ thống. Các bạn nào đưa câu hỏi lên, biết thì mình trả lời, lâu lâu hứng lên thì viết một bài kiểu "cây nhà lá vườn" để tạo tinh thần... tất cả dựa trên kinh nghiệm của mình, chỉ mang tính tham khảo. :aboom:

Vả lại.. các bạn lại muốn phân rã lực lượng ra các forum mới làm j ... Theo mình hiện tại chưa cần thiết đâu... :sad:

Khoa KTMT chúng ta còn yếu.. ai cũng ôm mộng xây dựng cộng đồng của riêng mình.. nhân lực, kiến thức bị chia nhỏ, rải rác.. rồi chúng ta sẽ đi về đâu.

Hi vọng CLB CEEC thời gian tới sẽ hoạt động mạnh hơn, đáp ứng nhu cầu học tập của anh chị em trong khoa. Còn bây giờ, các bạn có câu hỏi j cứ đưa lên box của khoa ở forum này là được rồi.

Nếu k ai ở đây trả lời được.. thì dientuvietnam thẳng tiến thôi

Comment

Hi vọng CLB CEEC thời gian tới sẽ hoạt động mạnh hơn, đáp ứng nhu cầu học tập của anh chị em trong khoa. Còn bây giờ, các bạn có câu hỏi j cứ đưa lên box của khoa ở forum này là được rồi.
                thế khó của CEEC là "thiếu người" và "thiếu tiền" :shot:... vấn đề thiếu tiền thì còn có thể xoay xở, nhưng vấn đề thiếu người thì rất nghiêm trọng udency:. Hi vọng khóa 6-7 tuyển được vài bạn:hungry:. Để đầu năm tới tham mưu cho BCN tuyển người thử coi :cry:
                Last edited by 08520229; 07-07-2012, 21:34.
                Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Hic, bác lập 4rum thì cũng tốt thôi, đăng bài người khác để nội dung phong phú thì cũng tốt thôi, nhưng mà cứ phang đại không ghi nguồn gốc như vầy, nhìn qua là nản rồi, nhất lại là những bài quá nổi tiếng của lão Kamejoko. (trừ khi bác chính là Kamejoko thì cho em xin lỗi :salute: )

Comment

em xin các anh, lập FORUM vừa thôi, em theo không kịp, đúng như anh Hậu ở trên có nói thì việc cứ tạo một "chuỗi" forum thế này sẽ làm phân tán nguồn lực con người, huống hồ riêng khoa KTMT cũng có 2 cái forum riêng rồi( em chỉ biết có 2 thôi, nếu còn thì em chịu) nên cứ vào mục nhúng hay vi mạch thì chẳng có ma nào đăng bài, vắng ngắt, không học hỏi được gì cả! thật là chán.
                    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Sao trong mục Kỹ thuật máy tính này, không xin phân ra làm 3 nhánh Nhúng, Vi mạch, Robotic cho dễ xử nhỉ.

Comment

Originally posted by 08520087 View Post
                        Sao trong mục Kỹ thuật máy tính này, không xin phân ra làm 3 nhánh Nhúng, Vi mạch, Robotic cho dễ xử nhỉ.
                        Các bạn cứ post hết vào đây, nếu thấy mọi người thảo luận sôi nổi tôi sẽ tách ra thêm nhiều box nhỏ hơn. Hiện tại bài còn ít quá chia nhỏ ra nữa nhìn đìu hiu quạnh quẽ lắm.
                        Last edited by truonganpn; 08-07-2012, 13:16.

Comment

mình thấy chả cần phải mọc chi cho nhiều forum. làm 1 forum lớn mạnh còn hơn là nhiều forum mà chết yểu.... Giống như nước việt nam chả lẽ chia ra mỗi tỉnh một nước. Forum này là chính thức thì nên phát triển nó thì hơn, hơn là mỗi người một chân trời, mất tính đoàn kết
                          Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

Theo cá nhân mình thì cứ post vào mục này hoặc 4rum của khoa là được rồi. Nhiều 4rum quá chán lám.
                            Mà mình không biết 4rum Khoa mình. Chỉ biết 4rum KTMT05 thôi.:shame:
                            Last edited by 10520409; 08-07-2012, 11:46.
                            Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

Theo mình thì chủ topic muốn tạo một forum cho tất cả các sinh viên trong nước chứ không phải là một forum với mục đích trao đổi học tập chuyên ngành của UITer. Nhưng những forum về nhúng hay điện tử như thế này giờ cũng có nhiều rồi. Muốn mạnh phải có được cái gì đó mới lạ hơn người ta mới được. Chúc bạn thành công!
                              TRẦN QUANG VINH
                              ĐT: 01688200 sáu sáu sáu
                              mail: vinhtq191@gmail(dot)com

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X