Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mua lap ở Vietcali có đáng tin không?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] Mua lap ở Vietcali có đáng tin không?

Hiện tại chuẩn bị hk 2 là mình đang muốn mua 1 em lap ở Vietcali nhưng nghe có lời đồn công ty này làm ăn không uy tín? Có ace nào đã mua lap ở đấy thì cho mình ý kiến với. Cám ơn mọi người nhiều! lắm!
    Đời không trả cát sê
    Nên sống không cần diễn

sao ko hỏi a nè nhóc

Comment

không có ý kiến, mua chổ nào thì cũng có một tỷ lệ may mắn trong đó nữa, ko bao h là chắc chắn

Comment

Công ty này uy tín từ lâu rồi. Ai voz lâu chắc biết Cty này. Từng mua 2 cái 1 cho chị 1 cho bạn ở đây theo cảm nhận là tốt. Chỉ giá hơi cao thôi còn hàng thì chất lượng + bảo hành uy tín.

Comment

Mình mua con G60jx ở đây. Bảo hành OK. Hậu mãi rất tốt,...
          HAVE A NICE DAY !

Comment

Tại hàng ở đây chủ yếu là hàng xách tay nên k có thùng, với lại mua máy mới mà ko biết xem máy thì sợ máy ko còn zin. . Chủ yếu là lo vậy thôi, thấy mấy ý kiến trên thì tin nó uy tín rồi. Tks mọi người!
            Đời không trả cát sê
            Nên sống không cần diễn

Comment

Cũng có may rủi nữa bạn ơi!Ở đâu cũng vậy. Nhiều khi lúc mua test ngon nhưng đem về mấy tuần thì nó mới ra bệnh, nói chung thì không chắc chắn, bạn nên nhờ ai đó có kinh nghiệm trong việc kiểm tra máy đi theo sẽ yên tâm hơn.

Goodluck! :happy:
              Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X