Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi vài vấn đề về Tuyển sinh năm nay ạ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi vài vấn đề về Tuyển sinh năm nay ạ

Cho em xin hỏi vài vấn đề về tuyển sinh năm nay ạ:
    - Theo dự kiến thì anh chị UIT thấy điểm chuẩn khi double toán là bao nhiêu ạ
    - Nếu em trót dại đăng kí một khoa nào đó, và khi vào UIT, em học 2 năm thì em nhận thấy ko phù hợp và có thể chuyển ra khoa khác ko giống như đã đăng kí không ạ
    - Điểm cỡ bao nhiêu là có thể vào UIT ạ, em lo quá

Originally posted by toiyeuandroid View Post
    Cho em xin hỏi vài vấn đề về tuyển sinh năm nay ạ:
    - Theo dự kiến thì anh chị UIT thấy điểm chuẩn khi double toán là bao nhiêu ạ
    - Nếu em trót dại đăng kí một khoa nào đó, và khi vào UIT, em học 2 năm thì em nhận thấy ko phù hợp và có thể chuyển ra khoa khác ko giống như đã đăng kí không ạ
    - Điểm cỡ bao nhiêu là có thể vào UIT ạ, em lo quá
    mấy ngày nau nhiều topic thế này quá rồi em ạ
    -năm nay ko tuyển NV2 nên chắc điểm chuẩn khoang 20-21 thôi:shy:(chắc chắn ko dưới 23)
    -học xong năm 1 là phân chuyên ngành dựa vào kết quả học tập và nguyện vọng sinh viên
    p/s: thi xong rồi thì ăn chơi đập phá đi chứ lo gì nữa:sogood:
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

hức, điểm chuẩn ko dưới 23 là chết em rồi (

Comment

"lo rớt hay đậu" vào lúc này chả giải quyết được gì đâu em ạ.
        Làm chuyện khác có ích hơn đi, ví dụ như tìm hiểu trước các môn mà em thích nè, chịu khó search trước khi tạo topic nhé. :canny:

Comment

giờ mà học nữa, chắc em chết luôn (,em nghĩ là có chứ a, chuẩn bị tinh thần trc, biết rớt gòi ko hi vọng....hi vọng càng nhiều, thất vọng càng caoooooo, tạo 1 topic thích hơn là search ^^
          Last edited by toiyeuandroid; 11-07-2012, 00:12.

Comment

tạo 1 topic thích hơn là search ^^
            Haizzz viết câu này thấy chả có tinh thần tìm kiếm gì rồi, lười đến nãn thì thôi rồi
            Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Vâng ạ, theo em thì không phải cứ hay search, cứ hay tìm kiếm là tốt đâu, điều của mình bao giờ cũng là tốt cả, người ta khác,em khác ^^, ngta có cơ hội đậu, còn em rớt rồi(
              Last edited by toiyeuandroid; 11-07-2012, 00:26.

Comment

Vâng ạ, theo em thì không phải cứ hay search, cứ hay tìm kiếm là tốt đâu, điều của mình bao giờ cũng là tốt cả, người ta khác,em khác ^^, ngta có cơ hội đậu, còn em rớt rồi(
                Nhưng theo ngành này thì phải search em ạ. Nếu không search thì em có đậu kỳ thi tuyển sinh cũng sẽ rớt kỳ thi hết môn cuối mỗi học kỳ thôi.

Comment

Cách tốt nhất ở thời điểm này là em nên lân la làm quen với những anh chị đã lọt vào được ĐH CNTT để xem thử .... họ đã làm điều đó như thế nào. Cách làm quen dễ nhất ở thời điểm này là tham gia .... http://forum.uit.edu.vn/threads/8084
                  :haha:

Comment

Originally posted by toannv View Post
                    Cách tốt nhất ở thời điểm này là em nên lân la làm quen với những anh chị đã lọt vào được ĐH CNTT để xem thử .... họ đã làm điều đó như thế nào. Cách làm quen dễ nhất ở thời điểm này là tham gia .... http://forum.uit.edu.vn/threads/8084
                    :haha:
                    Em tưởng chỉ dành cho sinh viên ?
                    Last edited by ChiPFirE; 11-07-2012, 13:34.

Comment

Theo mình được biết là từ tuần sau bắt đầu chấm bài thi môn toán,chắc khoảng tuần sau nữa sẽ có điểm :smile:
                      Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                      FACEBOOK

Comment

chưa nghe thông tin chấm điểm của uit nhỉ, mấy trường khác có thông tin ban đầu rồi
                        lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
                        https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

Originally posted by manhhung View Post
                          chưa nghe thông tin chấm điểm của uit nhỉ, mấy trường khác có thông tin ban đầu rồi

Những thông tin gì em cần biết? SBD XYZ mấy điểm hả? :sogood:

Comment

tuần sau là chấm điểm môn toán rồi, nhưng mà khi nào mới mình biết được kết quả lại là việc khác, thầy cô chấm xong còn tùm lum việc phải làm rồi mới công bố điểm mà:tire:
                            thi xong rồi vui chơi đi đợi đến ngày công bố của bộ giáo dục là biết ak, giờ lo lắng có thay đổi được rớt thành đậu đâu:happy:
                            có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Originally posted by 11520112 View Post
                              tuần sau là chấm điểm môn toán rồi, nhưng mà khi nào mới mình biết được kết quả lại là việc khác, thầy cô chấm xong còn tùm lum việc phải làm rồi mới công bố điểm mà:tire:
                              thi xong rồi vui chơi đi đợi đến ngày công bố của bộ giáo dục là biết ak, giờ lo lắng có thay đổi được rớt thành đậu đâu:happy:
                              em cũng muốn vui chơi lắm nhưng mà điểm thi ko khả quan, x2 toán và cộng vùng nữa dc có 21đ, nên ko lo lắng ko dc
                              lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
                              https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X