Announcement

Collapse
No announcement yet.

cho em hỏi năm nay trường có tuyển nguyện vọng 2 không vậy?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hỏi năm nay trường có tuyển nguyện vọng 2 không vậy?

cho em hỏi năm nay trường có tuyển nguyện vọng 2 không vậy? và chừng nao mới bắt đầu xét vậy?

vậy nếu năm nay có tuyển nguyện vọng 2 thì mức điểm có chênh lệch nhiều so với năm trước không ạ

Comment

câu hỏi rất là thơ ngay và hồn nhiên: "khi chưa có kết quả thi, không ai biết biết được chắc chắn là có NV2 hay không? Nếu có NV2 thì cũng tùy thuộc vào chỉ tiêu còn lại"
      ptheson@gmail.com

Comment

Ở đây giả định là "NẾU" thì theo như các năm thì điểm của NV 2 ko chênh lệch so với NV1 là bao nhiêu cả....Còn năm nay thì chưa biết sao vì trường xét điểm đầu vào với điểm toán nhân hệ số 2 nữa, NẾu NV1 đủ chỉ tiêu thì sẽ ko có NV2 và ngược lại :brick:

Comment

Các bạn chú ý thông tin nào chính thức từ trường thì mới tin được nha... theo mình biết thì năm nay lấy điểm sàn chung cho tất cả các ngành, có tuyển nguyện vọng 2 hay không tùy thuộc vào điểm đầu vào nguyện vọng 1, nếu thấp quá thì tuyển nguyện vọng 2 (nâng cao chất lượng đầu vào)
          Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Việc UIT có tuyển NV2 hay không? Có tuyển NV2 khối A1 hay không thì ... chờ sau khi chấm điểm xong, căn cứ vào tình hình thì mới quyết định được.
            Do đó em theo dõi thường xuyên trên website và forum nhé.

Comment

thấy lo quá.:sosad:
              thanks nha mấy anh chị

Comment

hy vọng là có và điểm cũng không chênh lệch nhiều so với năm rồi

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X