Announcement

Collapse
No announcement yet.

Một số vấn đề về điểm chuẩn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Một số vấn đề về điểm chuẩn

Các anh/chị cho em hỏi em thi khối a tổng điểm là 14 điểm mà nghành em chọn là kĩ thuật phần mềm.nhưng năm nay trường cntt nhân hệ số 2 môn toán nên điểm e là 19.cho e hỏi cách nhân hệ số hai của trường tính điểm làm sao? Khả năng đậu của e có k vậy?

Originally posted by 11520176 View Post
    Các anh/chị cho em hỏi em thi khối a tổng điểm là 14 điểm mà nghành em chọn là kĩ thuật phần mềm.nhưng năm nay trường cntt nhân hệ số 2 môn toán nên điểm e là 19.cho e hỏi cách nhân hệ số hai của trường tính điểm làm sao? Khả năng đậu của e có k vậy?
    bạn xem các năm trước điểm chưa nhân là bao nhiêu, rùi nhân đôi môn Toán từ đó ước lượng được thôi
    goodluck!
    Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by 09520109 View Post
      bạn xem các năm trước điểm chưa nhân là bao nhiêu, rùi nhân đôi môn Toán từ đó ước lượng được thôi
      goodluck!
      Điểm năm ngoái là 17 vậy co khả năng k bạn

Comment

Điểm năm ngoái là 17 vậy co khả năng k bạn
        bạn tạm ước lượng = 17 + 17 /3 cũng được
        Hãy là chính mình!

Comment

Mình nghĩa đã nhân hệ số 2 môn toán thì điểm chuẩn sẽ không dưới 20,
          Blog chia sẻ kiến thức
          http://webb.com.vn

Comment

mình cũng nghĩ là trường mình không lấy điểm dưới 20 đâu , lấy thế thì chất lượng sinh viên còn ra cái gì nữa

Comment

Năm nay lấy điểm chuẩn chung (nhớ không lầm là vậy) nên mức độ cạnh tranh nhiều hơn năm ngoái đấy.

Comment

Ủa... bạn thi lại hả!
                Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

ông này học trường mình mà:surrender:
                  Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 09520540 View Post
                    Năm nay lấy điểm chuẩn chung (nhớ không lầm là vậy) nên mức độ cạnh tranh nhiều hơn năm ngoái đấy.
                    Theo em thì chắc cũng không nhiều hơn bao nhiêu đâu, vì năm ngoái có nguyện vọng 1b nữa mà anh

Comment

Đã nhân hệ số 2 mình nghĩ điểm không thể dưới 20 được, không lẽ nhân rồi mà gần bằng năm ngoái sau =.=
                      "Tôi sẽ trở thành Vua Hải Tặc" - I love One Piece

Comment

hi vọng UIT năm nay tránh nv2 ảo sẽ cố lấy nhiều nv1
                        lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
                        https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X