Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mọi người cho em hỏi trong SG chỗ nào là sửa laptop tốt nhất với !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mọi người cho em hỏi trong SG chỗ nào là sửa laptop tốt nhất với !!

Hiện tại là cái laptop cũ thời napoleon của em bị hư main , em chỉ biết mấy chỗ sửa trong thành phố nhưng không biết nên sửa ở đâu , giá cả hợp lí , đừng chặt chém ...... Mong mấy anh khóa trên có kinh nghiệm chỉ giùm cho em chỗ với !!!
    Thanks nhìu nhìu :happy:
    Tôi Yêu Thể Thao !

Theo mình nghĩ bạn nên sửa ở Phong Vũ
    Cuộc sống không phải lúc nào cũng có màu hồng

Muốn thấy cầu vồng phải biết chấp nhận những cơn mưa....

Comment

Hi,mềnh thì nghĩ không nên sửa ở Phong Vũ. Bạn thử lên FPT xem
      What will be will be

Comment

TH Computer

Mình đã sửa ở đây ^^

Comment

Tốt nhất bạn tìm xem thử hãng đó có bảo hành ở VN ko? Cứ mang đến hãng là OK tuốt.
          Thông thường FPT hay phân phối cho các hãng laptop ở VN, bạn cứ kiếm chỗ nào bảo hàng của FPT là được.

Comment

laptop thời napoleon thì bạn đừng dại mà đưa vào phong vũ. ở đây những dòng máy tính cũ nó nhận lại nhưng đa số không có linh kiện sữa nên 1 tuần sẽ trả lại.
            bạn chạy ra cổng sau công viên lê thi riêng. có cửa hiệu repair 8h. chuyên sữa lap top. mình sữa đây nhiều, thấy chất lượng rất tốt. giá cả cũng phải chăng. ko có chặt chém như các nơi khác. nhất là fpt(mình thay màn hình ở fpt, 14' của asus nó đòi 187 $, bảo hành 1 tháng, sang bên đó, chị báo giá 73$.bảo hành 9 tháng =.=' ).

Comment

Cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em :baffle: Ai còn chỗ nào sửa ngon ngon thì tư vấn tiếp cho em nha ^^ thanks nhìu nhìu
              Tôi Yêu Thể Thao !

Comment

Originally posted by 11520028 View Post
                Cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em :baffle: Ai còn chỗ nào sửa ngon ngon thì tư vấn tiếp cho em nha ^^ thanks nhìu nhìu
                Chú Cảnh ngoan thế nhỉ
                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X