Announcement

Collapse
No announcement yet.

các anh chị giúp em!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• các anh chị giúp em!

các anh chị giải thích cho em biết nguyện vọng 1b, c là gì được không ạ. Và cách đăng ký ra sao?

Năm nay trường áp dụng điểm chuẩn chung cho cả 5 ngày nên sẽ không sử dụng nguyện vọng 1 b,c.

Comment

cảm ơn anh!

Comment

chuẩn chung là coi như không có ngành nữa phải ko ạ ? lấy trên xuống đến khi đủ chỉ tiêu NV1 phải ko ?

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
          chuẩn chung là coi như không có ngành nữa phải ko ạ ? lấy trên xuống đến khi đủ chỉ tiêu NV1 phải ko ?
          hình như vậy đấy bạn, lấy tới khi nào đủ chỉ tiêu hoặc lấy tới 1 mốc điểm nào đó rồi lấy thêm NV2

Comment

Bách Khoa có danh sách trúng tuyển luôn rồi ? Sao nhanh thế nhỉ ? :stick:

Comment

tụi bách khoa điểm cao chót vót không khéo tụi nó qua ks là tụi mình chết hết, hjc hjc

Comment

năm nay lấy chung 1 điểm chuẩn,không đủ thì lấy nguyện vọng 2 chứ không phân ra từng ngành,trường mình chắc hôm nay có rầu đó,năm ngoái chiều ngày 26 là có rồi
                Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
                FACEBOOK

Comment

chờ điểm xem thế nào có đứa e định nv2 zô trường mình hehe
                  Member MMT06
                  Facebook, Zingme

Comment

Lần trước em thấy trên thời sự nói bỏ xét nv2 3 j` đấy cơ mà (để cho các trường lấy đủ chỉ tiêu j đấy ko hiểu lắm)
                    1,như vậy thi trường lấy ~650 h/s chỉ tiêu thì cứ tổng điểm trong top ~650 là đậu hay sao mấy anh?
                    2, vdụ: trường lấy 20 điểm? mà chỉ có 300 h/s >= 20 điểm thì chỉ lấy 300 h/s đấy, còn lại lấy bên ngoài ?
                    trường mình xét kiểu 1 hay 2 vậy

Comment

Originally posted by tevez000 View Post
                      Lần trước em thấy trên thời sự nói bỏ xét nv2 3 j` đấy cơ mà (để cho các trường lấy đủ chỉ tiêu j đấy ko hiểu lắm)
                      1,như vậy thi trường lấy ~650 h/s chỉ tiêu thì cứ tổng điểm trong top ~650 là đậu hay sao mấy anh?
                      2, vdụ: trường lấy 20 điểm? mà chỉ có 300 h/s >= 20 điểm thì chỉ lấy 300 h/s đấy, còn lại lấy bên ngoài ?
                      trường mình xét kiểu 1 hay 2 vậy
                      Tôi không biết em coi thời sự nào hay là có khi em hiểu sai nội dung bản tin không chừng nhưng không hề có quyết định gì về việc bỏ nguyện vọng 2, 3 cả. Tùy theo điều kiện điểm số của thí sinh năm nay thế nào mà trường có thể xem xét tuyển thêm nguyện vọng 2, 3 nếu cần.

Comment

nè anh http://dantri.com.vn/c728/s728-56538...n-vong-2-3.htm hôm đấy nghe xong có lên mạng tìm thử mà mơ hồ lắm, chắc tự chủ tuyển sinh thì như anh nói rồi

Comment

nó là 1 dạng biến thể của xét nguyện vọng trước đây, thay vì không xét nv 2,3 nữa mà chuyển thành

Các trường không nên sợ thí sinh ảo vì không chỉ tuyển 1 lần mà được tuyển nhiều lần cho đủ chỉ tiêu. Bên cạnh đó, những trường đào tạo tín chỉ thì có thể bắt đầu việc học bất cứ thời gian nào.
                          chẳng biết là có làm lộn xộn lên không nữa

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X