Announcement

Collapse
No announcement yet.

[help] cho e hỏi thông tin về nv2 của trường mình!

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [help] cho e hỏi thông tin về nv2 của trường mình!

Tình hình là e thi nv1 ở khtn đc 17đ, thiếu 0,5 điểm so với điểm chuẩn dự kiến:shot:
    e muốn nv2 vào trường mình thì thủ tục thế nào ạ vs lại coi thông tin về nv2 của trường mình ở đâu.. :aboom:
    e đag rất hoang mang và buồn, các anh chị trả lời giúp e với, e cảm ơn ạ :sad:

Hi em, hiện điểm thi của trường ĐH CNTT đã có, xét về mặt bằng chung thì để lấy đủ chỉ tiêu thì điểm chuẩn khá thấp. Trường sẽ căn cứ tình hình chung mà có quyết định lấy NV2 hay ko? theo mọi năm là có tuyển NV2.

Khi công bố điểm chuẩn vào UIT, thì nếu có xét tuyển NV2 thì sẽ đi kèm với thông báo thủ tục xét NV2. Em làm theo hướng dẫn đó là được (nộp kèm bảng điểm mà trường KHTN cấp cho em)

Em nên thường xuyên theo dõi forum này để biết thông tin kịp thời
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

Theo mình dc biết thì Tr` mình hiện giờ vẫn chưa có điểm chuẩn bạn ak.Khi nào có thông báo chắc trường sẽ cập nhật trên 4rum này thui.Với 17 điểm thì chắc chắn là bạn sẽ vào UIT rồi đấy không cần phải lo lắng gì đâu
      Get link VIP FShare
      http://linhf.com/fshare
      To the world you may be one person, but to one person you may be the world.

Comment

Đến hẹn lại lên lại có những thớt ntn =))

Comment

dạ cảm ơn các anh, tại e lên website trường không thấy thông báo tuyển nv2 của các năm trước ở đâu cả, e sợ nộp ko kịp thì lại tuột mất cơ hội ( năm nay cơ chế tuyển nv2 nó thay đổi nữa nên e hơi lo ( thiếu 0,5 đau quá, hjx hjx

Comment

Originally posted by michuotvn View Post
            dạ cảm ơn các anh, tại e lên website trường không thấy thông báo tuyển nv2 của các năm trước ở đâu cả, e sợ nộp ko kịp thì lại tuột mất cơ hội ( năm nay cơ chế tuyển nv2 nó thay đổi nữa nên e hơi lo ( thiếu 0,5 đau quá, hjx hjx
            Website trường vừa được xây dựng lại nên đã tinh giản bớt nhiều thứ. Thông tin về nguyện vọng 2 sẽ được công bố sau khi công bố điểm chuẩn nguyện vọng 1, em cứ tập trung theo dõi.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X