Announcement

Collapse
No announcement yet.

vấn đề nơi học của UITer tương lai

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vấn đề nơi học của UITer tương lai

Nghe mọi người nói năm nay 2 năm đầu học tổng quát tất cả rồi sau đó mới phân ngành .... vậy nên có người nói các UITer sẽ học ở trường ĐH quốc gia luôn ( cái trường to đùng nằm ở giữa các trường quốc gia ý ) có đúng không ạ... :happy:

câu hỏi phụ: nếu có thì các trường quốc gia khác có học chung với trường mình không ạ ... BÁO CÁO HẾT...

Originally posted by Truongthanhdien View Post
    Nghe mọi người nói năm nay 2 năm đầu học tổng quát tất cả rồi sau đó mới phân ngành .... vậy nên có người nói các UITer sẽ học ở trường ĐH quốc gia luôn ( cái trường to đùng nằm ở giữa các trường quốc gia ý ) có đúng không ạ... :happy:

câu hỏi phụ: nếu có thì các trường quốc gia khác có học chung với trường mình không ạ ... BÁO CÁO HẾT...
    Bạn sẽ được học tại đại bản doanh của UIT KM 20 Xa lộ HN chung với các UITer khác chứ không có học chung với các VNUer khác đâu nha :sogood:

Comment

Originally posted by Truongthanhdien View Post

Không đúng. Giai đoạn đại cương của mỗi trường trong khối ĐHQG mỗi khác nên sẽ không có học chung.

Last edited by longdp; 27-07-2012, 15:31.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X