Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anh chị cho em hỏi với ạ ! e xin cảm ơn !

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Anh chị cho em hỏi với ạ ! e xin cảm ơn !

A chị cho em hỏi với ạ !
    E đăng ký dự thi bên Ngành Khoa học máy tính.
    E đc 23 điểm đã nhân hệ số 2 môn toán. Trường mình năm nay có thay đổi là lấy điểm chung vào trường. Nếu như vậy thi sau này học 1, 2 năm rui phân khoa em có thể được đổi qua Ngành Kĩ thuật phần mềm kô ạ !
    em xin cảm ơn

mình nghe nói lúc đó phải thi, thực lực hợp với ngành nào thì dc phân vào ngành đó

Comment

Còn mình nghĩ thì như bên trường kinh tế vậy, dựa vào học lực, hoạt động, và nguyện vọng để xét sau 2 học kỳ đầu tương đương 1 năm học

Comment

Không phải thi đâu em , chỉ xét điểm học tập 2 năm đầu của em và nguyện vọng chuyển khoa.Xem khoa đó còn dư bao nhiêu so với chỉ tiêu của khoa rồi xét từ trên xét xuống.
        Hình thức này đã từng áp dụng cho K1 và K2 .Có lẽ để các anh chị K1 và K2 tư vấn rõ hơn.
        Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
          Không phải thi đâu em , chỉ xét điểm học tập 2 năm đầu của em và nguyện vọng chuyển khoa.Xem khoa đó còn dư bao nhiêu so với chỉ tiêu của khoa rồi xét từ trên xét xuống.
          Hình thức này đã từng áp dụng cho K1 và K2 .Có lẽ để các anh chị K1 và K2 tư vấn rõ hơn.
          Đó là việc chuyển khoa mà anh, còn năm nay bọn em từ đầu đã ko có khoa, thì lấy đâu ra là khoa đó dư hay thiếu người, hình như phải căn cứ vào năng lực rồi xếp ngành

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
            Đó là việc chuyển khoa mà anh, còn năm nay bọn em từ đầu đã ko có khoa, thì lấy đâu ra là khoa đó dư hay thiếu người, hình như phải căn cứ vào năng lực rồi xếp ngành
            Có những bạn trong hồ sơ đã đk khoa rồi đó e. ^^

Comment

Originally posted by ChiPFirE View Post
              K1 K2 K3 tuyển như mấy em đó. Có điều không x2

Comment

thì mình nghĩ cái này giống bên đại học kinh tế họ làm đấy, học năm nhất đại cương, sau đó dựa vào năng lực học tập, hoạt động và nguyện vọng để chia ra các phân ngành

Comment

Originally posted by killall11 View Post
                  thì mình nghĩ cái này giống bên đại học kinh tế họ làm đấy, học năm nhất đại cương, sau đó dựa vào năng lực học tập, hoạt động và nguyện vọng để chia ra các phân ngành
                  Trường mình thì sau hai năm đầu em!
                  "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Originally posted by 09520536 View Post
                    Có những bạn trong hồ sơ đã đk khoa rồi đó e. ^^
                    vậy là ko phải thi hả anh

Comment

Các bạn trúng tuyển vào trường cứ tập trung học giai đoạn đại cương cho thật tốt, quy chế phân ngành sẽ được phổ biến đến các bạn vào năm hai. Tôi sẽ đóng tất cả câu hỏi về chủ đề này.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X