Announcement

Collapse
No announcement yet.

oái không có box game online à

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oái không có box game online à

hình như forum uit mình chua có box game online à?? mình nghĩ đã là forum uit rồi thì nó là nơi cho tất cả các bạn sinh viên của uit, những người quan tâm đến uit đến giao lưu, nói chuyện sau giờ học, chính vì vậy mà phải có các box game online, giải trí,phim truyện .. để cho các sinh viên thư giãn, 4rum uit không chỉ là nơi để truyền những thông tin của trường mà nó còn là nơi để tất cả các uiters thư giãn không lẽ mỗi lần muốn vào các box game hay phim truyện lại phải chạy sang 4rum khác à?? Mong BQT xem xét ý kiến nhỏ của em.có gì không biết mong các thầy cô, BQT góp ý

làm như 4rum teen ấy, trong trường có hẳn 1 club về game mà, vào đây học thiết kế game không phải chơi game udency: . Mình h chỉ dota thôi hehe

Comment

Đây là forum học tập mà em. Có cái box đó ai quản lý giờ. Mà học hành mà cứ bàn đến game sao được chứ.

Originally posted by nhok_cute_94 View Post
      hình như forum uit mình chua có box game online à?? mình nghĩ đã là forum uit rồi thì nó là nơi cho tất cả các bạn sinh viên của uit, những người quan tâm đến uit đến giao lưu, nói chuyện sau giờ học, chính vì vậy mà phải có các box game online, giải trí,phim truyện .. để cho các sinh viên thư giãn, 4rum uit không chỉ là nơi để truyền những thông tin của trường mà nó còn là nơi để tất cả các uiters thư giãn không lẽ mỗi lần muốn vào các box game hay phim truyện lại phải chạy sang 4rum khác à?? Mong BQT xem xét ý kiến nhỏ của em.có gì không biết mong các thầy cô, BQT góp ý
      Trần Trung Ngôn UIT-CE 08520257
      My Blog

Comment

Originally posted by killall11 View Post
        làm như 4rum teen ấy, trong trường có hẳn 1 club về game mà, vào đây học thiết kế game không phải chơi game udency: . Mình h chỉ dota thôi hehe
        ừ thì thiết kế. nhưng trước khi thiết kế phải chơi cái đã chứ?? tại thấy không lẽ mỗi lần muốn bàn về mấy vần đề trên thì phải nhảy qua 4rum khác à??

Comment

Originally posted by nhok_cute_94 View Post
          ừ thì thiết kế. nhưng trước khi thiết kế phải chơi cái đã chứ?? tại thấy không lẽ mỗi lần muốn bàn về mấy vần đề trên thì phải nhảy qua 4rum khác à??
          Còn Box Linh tinh chuyện đời đó em. Mà forum chủ yếu là nơi trao đổi - học tập - thông báo các vấn đề hoạt động, học tập,...
          Em thử đến các forum chính của các trường ĐH khác xem có không?
          "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
            Còn Box Linh tinh chuyện đời đó em. Mà forum chủ yếu là nơi trao đổi - học tập - thông báo các vấn đề hoạt động, học tập,...
            Em thử đến các forum chính của các trường ĐH khác xem có không?
            đúng là không có thật nhưng đâu nhất thiết mình phải giông người ta đâu?

Comment

đề nghị anh admin cho thêm mấy box nữa như uiter with love,game,nhac,phim,ảnh....cho forum thêm vui nha ai đồng ý vote nào:happy:
              Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

close topic nhé. Forum trường quản lý để trao đổi học tập, các hoạt động trong trường, các vấn đề thảo luận, ý kiến, linh tinh, trao đổi đã có mục.

Khi chính thức là sv trường, các bạn sẽ có tài khoản mã số sinh viên. Khi đó sẽ tham gia được mục Cộng đồng UIT.
                "We hold information,we own the world"
                ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X