Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xin mấy thầy trả lời về ngành an ninh thông tin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xin mấy thầy trả lời về ngành an ninh thông tin

Em có lướt qua forum thấy có mấy topic hỏi về ngành an ninh thông tin, nhưng hình như chưa có câu trả lời nào từ phía các thầy cô udency: Em lập topic này mong có được câu trả lời về vấn đề này cho những bạn K7 như tụi em có thêm thông tin để chọn lựa.
    Không biết những sinh viên K7 như tụi em có cơ hội để đăng kí học ngành này không ? Tức là đến lúc phân ngành thì trường đã tổ chức tuyển sinh viên học ngành an ninh thông tin chưa ạ ?
    Mong nhận được thêm thông tin từ các thầy cô :smile:

upppppppppppp

Comment

Originally posted by qfun View Post
      Em có lướt qua forum thấy có mấy topic hỏi về ngành an ninh thông tin, nhưng hình như chưa có câu trả lời nào từ phía các thầy cô udency: Em lập topic này mong có được câu trả lời về vấn đề này cho những bạn K7 như tụi em có thêm thông tin để chọn lựa.
      Không biết những sinh viên K7 như tụi em có cơ hội để đăng kí học ngành này không ? Tức là đến lúc phân ngành thì trường đã tổ chức tuyển sinh viên học ngành an ninh thông tin chưa ạ ?
      Mong nhận được thêm thông tin từ các thầy cô :smile:
      Chắc chắn có.
      Mọi thông tin chi tiết khác sẽ được công bố... khi đến thời điểm thích hợp

Comment

Em đăng kí vào KHMT, đến lúc phân ngành xin chuyển được ko ạ :love:

Comment

Học 2 năm đại cương r mới phân ngành bạn à :embarrassed:
          Mấy thầy cho em hỏi, ngành an ninh thông tin là ngành mới, vậy giáo trình và đội ngũ giảng viên như thế nào ạ :shame:
          Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Đến lúc đó sẽ biết )
            <----- Sometime we to hide ------>

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X