Announcement

Collapse
No announcement yet.

hoi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hoi

cho em hoi?uit khi nào thì phát phiếu báo điểm ak?Nếu em ko muốn nhận phiếu điểm tại trường thì nhận dc vào khi nào ak và cần phải mang theo những gì ak?

thường thì sau khi công bố điểm thì trường sẽ phát phiếu báo điểm theo địa chỉ ghi trên hồ sơ đăng kí dự thi,
    p/s: ko biết bạn có hay lên bất kì forum nào không, nhưng lần sau bạn nên đặt tên chủ đề cho đúng(ví dụ : [Hỏi]Phiếu báo điểm), chứ mỗi "hỏi" thì ai bít đường nào mà trả lời, người ta nhìn đã không muốn vào đọc rồi

Comment

xl đây là lần đầu nên cỏn nhìu thiếu sót.a t.Anh ho em hoj nếu em muốn nhận phiếu điểm tại tr uit thì có dc ko anh

Comment

hj`hj` cho em xin lỗi em đặt nhầm câu hỏi rồi!:unhappy:

Comment

nếu em muốn nhận phiếu điểm tại tr thì khi nào em co 1 thể nhận dc ak?nếu có thì khi đi nhận em có cần mang theo j ko ak?

Comment

huhuuh có nữa hả anh!nếu trường hợp đó xảy ra làm sao em xét NV2 huhuuhuh!:sweat:

Comment

Originally posted by 09520102
              cũng có trường hợp ko có giấy báo điểm cũng nên, năm mình vào chẳng thấy có giấy báo điểm đâu (vào học 1 số đứa bạn ngoài Bắc cũng than ở quê chờ mãi ko có), không có internet chắc rớt rồi:brick:
              mình thấy hầu hết phiếu báo điểm sẽ được gửi về tại trường cấp 3 của mình. nơi mình nộp hồ sơ đó. chứ như năm ngoái mình ở ngài bắc không thây được gửi về nhà đâu, trong khi đó địa điểm mà mình muốn nhận là tại nhà cơ. mãi đến ngày gần nhập học khi đó mới lo đi tìm phiếu báo điểm hóa ra thì nó được gửi về trường kìa
              :love:
              Tương lai khóc hay cười phụ thuộc vào độ lười của quá khứ.
              :cry:

Comment

Originally posted by vanphu766 View Post
                huhuuh có nữa hả anh!nếu trường hợp đó xảy ra làm sao em xét NV2 huhuuhuh!:sweat:
                Lên trường cấp 3 ngồi chờ, hoặc nếu chờ lâu vẫn không thấy thì xin trường cấp 3 cấp cho 1 tờ giấy giới thiệu là giấy báo bị thất lạc. Cầm tờ giấy giới thiệu đó lên UIT xin cấp lại phiếu điểm
                Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                http://gabrielbl.com

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X