Announcement

Collapse
No announcement yet.

V/v lập chatbox

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• V/v lập chatbox

Để tiện cho việc giao lưu giữa các SV với nhau, cũng như trao đổi thông tin được dễ dàng hơn thì theo mình 4rum nên lập CHATBOX. Đấy là theo ý kiến của mình !!! :stick:.

1 cánh tay giơ lên nữa

Comment

Post bài trên diễn đàn đã có thể cãi nhau gay gắt rồi, nếu có chat realtime nữa thì BQT sẽ rất mệt với những vụ như thế...

Comment

Em thấy là nên lập vì có nhiều chuyện ko thể post thành topic dc - rất loãng

Comment

Originally posted by duytung View Post
          Em thấy là nên lập vì có nhiều chuyện ko thể post thành topic dc - rất loãng
          Ví dụ đi em

Comment

Nếu số lượng loại topic "thời gian thực" tương đối lớn thì cũng nên tạo shoutbox cho forum.
            Bản thân mình thấy số lượng topic như thế thì không cần tạo shoutbox làm gì cho tốn băng thông.

P.S nhớ là đã có topic bàn về cái này rồi. :doubt:
            Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Originally posted by sinhvien.uit View Post
              Ví dụ đi em
              Như cái topic rủ nhau Dota hay giao lưu bóng đá ạ - những cái đó có thể đưa lên shoutbox, ko cần thiết phải lập thành topic thảo luận - sau này lại phải close topic

Comment

1 y kien hay.minh nghi den dieu nay roi ma van ko hieu sao forum minh ko co chatbox.sorry all,may bi hong phim s nen ko viet vietkey dc.
                RS => Restart : Một sự khởi đầu mới !

Comment

Như cái topic rủ nhau Dota hay giao lưu bóng đá ạ - những cái đó có thể đưa lên shoutbox, ko cần thiết phải lập thành topic thảo luận - sau này lại phải close topic
                  Lúc em lên rủ nhỡ có bạn không thấy thì cũng có rủ được ko, hay là lập topic để mọi người vào cùng thấy
                  Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                    Lúc em lên rủ nhỡ có bạn không thấy thì cũng có rủ được ko, hay là lập topic để mọi người vào cùng thấy
                    Nhưng mà nếu rủ thì cũng chỉ vài câu là dc - lập thành hẳn một cái topic nó loãng chứ ạ - nếu bọn em mới thì rất dễ post nhầm box - nếu bị del topic thì sao ạ?

Comment

Chả việc gì phải close, cứ để đó năm sau tới khóa 8 lôi nó ra xài tiếp, cứ vài tháng tới mùa các bạn lại có hứng lại tiếp tục rủ nhau thôi.

Nhưng mà nếu rủ thì cũng chỉ vài câu là dc - lập thành hẳn một cái topic nó loãng chứ ạ - nếu bọn em mới thì rất dễ post nhầm box - nếu bị del topic thì sao ạ?
                      Del thì tạo lại topic khác ở box phù hợp hơn.

Vấn đề này đã có topic bàn rồi, và kết luận lúc trước là nếu muốn chat thì ra IRC
                      Last edited by sinhvien.uit; 14-08-2012, 11:33.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X