Announcement

Collapse
No announcement yet.

Yugioh ai vào chơi nào..^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Yugioh ai vào chơi nào..^^

Mình chơi game yugioh bản pc. không biết trường mình ai có chơi không nhỉ.....giao lưu nào..có gì add nick gmail rồi chơi qua wippen nhé ^^.mình trình độ hơn newbie xíu thui. :byebye:

email của mình :caubequay00@gmail.com
    để lại nick yahoo cho tiện liên lạc : congiomuadong_nv

:beauty:

Có đây - nhưng mà lâu lắm rồi ko chơi nữa dc cái là vẫn nhớ dc kha khá - hình như là có bản online đó
    [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

hehe.chơi bản online nặng lắm ...nhọc nhằn..chơi qua mạng lan cho chắc ^^.khoa học máy tính hả.mình ktmt chờ xem còn ai nữa ko làm 1 giải lun hehe

Comment

ko mình bên HTTT

Comment

hay nha..lâu rồi cũng không chơi..xưa chơi Yugi, Kaiba với thằng gì tóc vàng quên mất tên rồi...thích nhất mấy con thần....

Comment

ai chơi bản joey pass 771 lá thì để lại tên room bên himachi có j hẹn đánh. còn ai đánh bằng ygopro-1.02D.0 ( khaongr 6k lá) thì xin yahoo hẹn đánh cho tiện

Comment

cho cái link down bản PC đê.. lâu rồi ko chơi ngứa ngáy quá :brick:... bữa nào làm giải đê :funny:
              Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
              Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

có lẽ hẹn gặp copy cho lẹ, link hầu như die do mediafire xóa rồi. google thử xem hên thì còn

Comment

ah ủng hộ bạn cái link
                  -Link down 2 Part (232MB):

Hoặc http://megashare.vn/dl.php/1228447
                  nguồn vn-zoom nhé

Comment

cái nay` mình chơi lâu rùi, , nhớ hùi bữa mình có bản onl, không biết để đâu rùi :d

Comment

Các bạn muốn đánh online thì vào tham gia Room Joeyvn ở Gamevn nha. Hội đó chơi bảng gốc JOEY THE PASSION 771 lá!

Cộng đồng gamer nhỏ từ khắp nơi trong cả nước, nhiều nhất ở HN và TP.HCM, có mấy bạn đi học ở nước ngoài cũng hay tham gia, được hơn 6 tuổi rồi!

Phần mềm LAN ảo EVOLVE hỗ trợ rất ngon. Có topic hướng dẫn cài đặt ở mục Yu-Gi-Oh! trong diễn đàn Gamevn!

Mỗi 3 tháng lại có 1 giải Quý 1 lần. Người thắng cuộc sẽ soạn ra Banlist mớii cho giải Quý tiếp theo. Ngoài ra các giải đấu Mini, Survivor,... cũng vô cùng hấp dẫn với nhìu thể thức khác nhau.
                      Dòng game chiến thuật JOEY tuy nhỏ và đã rất lâu, nhưng sự sáng tạo và nhiệt huyết của cộng đồng làm cho nó ngày càng hấp dẫn, và khó bị lãng quên.

Hẹn gặp các bạn tại Yu-Gi-Oh! Club trong diễn đàn Gamevn nhá. Search Google để tìm thêm thông tin. Giải đấu Quý 3 hiện đang diễn ra. Yahoo: crossgame_6791 or nhock42_vt để giao lưu thêm nhá. (。◕‿◕。)
                      Last edited by 09520360; 13-09-2012, 14:04.

Comment

biết ngay cái topic này thế nào củng có thằng Tuấn vào :embarrassed:
                        Last edited by 09520064; 13-09-2012, 16:29.

Comment

Bên mình tự lập giải chơi đi - thống nhất chơi bản nào nào mọi người

Comment

chủ yếu bây giờ là giao lưu giữa các mem trường mình.nếu đông sẽ tổ chức giải đấu hehe....ủng hộ nào

Comment

bản nào cũng hay biết chơi bản nào? giờ có bản Yugi Oh GX có mấy con NEO rất đỉnh+đẹp
                              còn bản đánh với Marik có mấy con THẦN

chắc cũng có nhiều người chơi đó, lập 1 giải đấu cũng hay hay mà...

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X