Announcement

Collapse
No announcement yet.

Help me

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Help me

Mấy a c ơi. Giúp em với...

Em không vào được Gmail ở Google

Hic. Rõ ràng tài khoản và mật khẩu đúng mà nó vẫn hiện thông báo nói là sai mk or tk

Em thử mấy cái rồi mà nó vẫn vậy

Ai giúp em với ạ. Em xin đa tạ :unhappy:
    Last edited by thienthan.h23; 16-09-2012, 21:27.
    Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Dùng chức năng quên mật khẩu để lấy lại , còn không được nữa thì thôi tạo cái khác.
    Lưu ý bạn dù là sinh viên UIT hay không cũng nên đặt tiêu đề rõ ràng một chút , cần giúp việc gì nêu rõ ràng ngắn gọn . Rất chán các bạn viết tiêu đề như thế này.
    Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

K8 à :misdoubt:. Kiểm tra Caps Lock, tắt Vietkey or Unikey đi rồi đăng nhập xem. Cho xin cái screenshot :nose:

Lê Thanh Sang
      KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
        Dùng chức năng quên mật khẩu để lấy lại , còn không được nữa thì thôi tạo cái khác.
        Lưu ý bạn dù là sinh viên UIT hay không cũng nên đặt tiêu đề rõ ràng một chút , cần giúp việc gì nêu rõ ràng ngắn gọn . Rất chán các bạn viết tiêu đề như thế này.
        Em xin lỗi. E sẽ rút kinh nghiệm lần sau ạ ^^~

Còn tk và mk, e để ở chế độ lưu lại trong máy.

Trc vô bình thường, mà không hiểu sao dạo này vô kiểu gì cũng không được.

Cái nào cũng thế ạ
        Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

xóa cookies hoặc chuyển sang trình duyệt khác xem sao :funny:

Comment

cai nay minh cung gap roi. co phai ban dang nhap vao forum duoc nhung khong dang nhap vao webmail duoc cho ji. neu the thi ban phai chung thuc tai khoan kia moi duoc.

Comment

Bạn xem lại thời gian trong máy đả đúng chưa? :sexy: nếu chưa đúng với thời gian thực thì cài lại cho đúng là OK:beauty:
              RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

Comment

có thể tài khoản gmail của e bị block vì một lý do nào đó ....

Tìm hiểu thêm tại đây : http://support.google.com/accounts/?hl=vi

cho hỏi là khi đăng nhập không dc nó có báo lỗi gì ko? hay chỉ bảo sai mật khẩu ?

Comment

Originally posted by rebirth48 View Post
                  có thể tài khoản gmail của e bị block vì một lý do nào đó ....

Tìm hiểu thêm tại đây : http://support.google.com/accounts/?hl=vi

cho hỏi là khi đăng nhập không dc nó có báo lỗi gì ko? hay chỉ bảo sai mật khẩu ?
                  Nó bảo là mk or tk của bạn không đúng.

Gmail này em dùng để lên face vẫn được mà

Có điều vào xem thư không được thôi ạ
                  Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

gmail của mình xem thư đc mà ko lên face đc
                    :happy::happy::happy:

Comment

Originally posted by 12520289 View Post
                      gmail của mình xem thư đc mà ko lên face đc
                      Tài khoản gmail có .edu thì ko làm được nhiều thứ lắm . Như comment trong yahoo nè , google map nè , youtube nè , blah blah ...
                      Khuyên bạn nên tạo thêm 1 cái gmail của riêng mình nữa . google cho onl 1 lúc 2 nick được mà . Bình thường thì là acc ".edu" , nhưng khi vô mấy cái kia thì chuyển qua acc riêng của bạn

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X