Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HTTT] Chia sẽ tài liệu từ các anh chị khóa trước

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

....................................
    Last edited by vutuyetluuly; 10-11-2014, 10:57.

Comment

Originally posted by vutuyetluuly View Post
      Các anh chị cho em xin tài liệu Thực tại ảo với
      Em cám ơn nhiều lắm.
      Khoa HTTT không có môn học này và dường như các khoa khác của UIT cũng không có môn học này.
      Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

........................................

Comment

Anh ơi có tài liệu kỳ 8 chưa, up lên đi anh.
          Sao chữ ký của anh lại nói là HTTT thuộc mộc vậy. Anh giải thích được không.
          Ủa, tưởng sh đầu khóa có nói zụ này mà ta :stick:
          Blog: http://khuongntrd.blogspot.com/ Email: khuongntrd@gmail.com
          Facebook: https://www.facebook.com/dkuns2

Comment

.....................................

Comment

Anh ơi có tài liệu kỳ 8 chưa, up lên đi anh.
              Sao chữ ký của anh lại nói là HTTT thuộc mộc vậy. Anh giải thích được không.
              Tài liệu HK8 là báo cáo môn Đồ án HTTT , hiện môn này chưa có điểm nên chưa chọn được những báo cáo trình bày tốt nhất share cho các bạn.Còn phải xin phép nhóm tác giả báo cáo nữa chứ .
              Năm nay tân SV hình như không có nghe bài giảng của thầy Kiếm.Các ban có thể xem bài viết này , một câu chuyện vui của thầy thôi:
              Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

.............................
                Last edited by vutuyetluuly; 10-11-2014, 10:56.

Comment

Bạn đi lạc chủ đề topic rồi nhé !

Comment

................................

Comment

anh ơi cho em hỏi sao em click down về thì hiện lên khung upgrade mediafire.tắt khung đi cũng k down được...anh giúp em với....thks anh nhiều

Comment

Originally posted by 11520119 View Post
                        anh ơi cho em hỏi sao em click down về thì hiện lên khung upgrade mediafire.tắt khung đi cũng k down được...anh giúp em với....thks anh nhiều
                        Em click vào trong Folder để down từng file nén theo môn nhé , down nguyên Folder là chức năng của acc premium nên nó đòi em nâng cấp tài khoản .Hôm trước bạn K7 cũng hỏi mà anh không hiểu, giờ mới thấy.
                        VD : Link "Năm 3" có 2 folder HK1 và HK2 trong 2 folder có các files của từng môn.

Comment

Originally posted by 08520121 View Post
                          Em click vào trong Folder để down từng file nén theo môn nhé , down nguyên Folder là chức năng của acc premium nên nó đòi em nâng cấp tài khoản .Hôm trước bạn K7 cũng hỏi mà anh không hiểu, giờ mới thấy.
                          VD : Link "Năm 3" có 2 folder HK1 và HK2 trong 2 folder có các files của từng môn.
                          thanks anh nhìu,em đã down xong , thks các anh chị nhìu nhìu

Comment

thank các anh chị nhiều.....^^

Comment

tks các anh chi nhiều...:byebye:

Comment

Chào anh Hiệp,
                                Anh có thể cho em biết thông tin các môn học của năm 3 HKII được ko ạ? Cụ thể như sau:
                                1.Môn các hệ cơ sở tri thức thầy Thuận dạy, môn này có làm đồ án gì ko?
                                2.Môn hệ quản trị CSDL thì học hệ quản trị nào? Đồ án thì làm về cái gì?
                                3.Môn hệ quản trị Oracle thì mình nên tìm hiểu trước cái gì? Nên chú trọng gì khi học môn này.
                                4.Lập trình ứng dụng web với Java. Môn này là mình làm project về cái gì?
                                5.Quản lí dự án CNTT. Môn này chắc là học lý thuyết, có làm project gì ko anh?
                                Em xin cám ơn. Chúc anh thành công!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X