Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí cho sv CNTT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

chổ bạn có bán ổ đĩa quang rời cho laptop k..loại lấy điện từ usb luôn ấy...mình đang cần nhưng k biết chổ mua và giá cả thế nào...thanks
    sống trên đời sống cần có một số tiền
    AEP04
    yahoo: z_o0i0o_z@yahoo.com.vn

Comment

Originally posted by 09520192 View Post
      Chào mọi người, mình hiện đang làm kỹ thuật viên cho cửa hàng azz ở gần bến xe buýt cũ, bạn nào có vấn đề về laptop hay máy bàn cần giải đáp có thể ghé qua, mình có thể tư vấn và giúp đỡ miễn phí. dù có thể sẽ không giúp được hết nhưng mình cũng sẽ cố gắng hết sức
      Bạn Nguyên cho mình hỏi chút, DDRAM PC2100 1Gb có loại cho Desktop không? Và mình có thể mua nó ổ đâu vậy bạn?, .
      Last edited by 11520448; 12-10-2011, 00:12.

Comment

máy em có làm rớt mấy lần......đau xót lắm.....bây giờ đang chạy ngon lành thì đứng..RAM và CPU vẫn OK......
        có KIS 2011 nên chắc k phải virut...em test ComboFix thì nó báo lỗi DISK I/O...giờ làm sao anh????? (máy còn bảo hành Phong Vũ)

Comment

Originally posted by 10520162 View Post
          Máy em đôi lúc đang dùng nó báo Window Explorer has stopped working, rồi sau đó con chuột trên màn hình hết di chuyển đc, cũng không có cách nào Shut down máy đc dù đã thử nhiều cách (Ctrl + Alt + Del thì đc nhưng khi bấm zô biểu tượng Shut Down thì lại đừng im và vô hiệu lực). Cách duy nhất em tắt máy đc là tháo pin, rút điện (bất đắc dĩ ). 2-3 ngày vừa qua bị tầm 2-3 lần rồi, anh có cách nào khắc phục không, chứ tắt máy kiểu này miết chắc ổ cứng tan nát luôn:|. Em dùng Win7 Prof 32-bit.
          Máy mình cũng bị như bạn, máy đơ cả buổi sáng, restart xong cũng vẫn bị, đành cài lại win Chiều lên hỏi thăm, lượm được cái này, bạn tham khảo thử nha
          <----- Sometime we to hide ------>

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X