Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Giải Trí Âm nhạc] Tình Nhi Nữ(Tây Vương Nữ Quốc)_Sáo sol Trầm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Giải Trí Âm nhạc] Tình Nhi Nữ(Tây Vương Nữ Quốc)_Sáo sol Trầm

Còn đôi chỗ sai sót. Mình sẽ cố gắng lần sau hoàn thiện hơn nữa.

Khá lắm em, cứ tiếp tục phát huy nhé.

Comment

bạn Tuấn nè một cây sáo vậy khoảng nhiêu? mua ở đâu vậy mình cũng muốn học nữa nè! Help me nha

Comment

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ :shy:

Comment

Originally posted by 11520169 View Post
          bạn Tuấn nè một cây sáo vậy khoảng nhiêu? mua ở đâu vậy mình cũng muốn học nữa nè! Help me nha
          Một cây sáo chuẩn giá trung bình khoảng 150k bạn ạ. Có loại tới 400-500k, thậm chí cả triệu. Nên nhớ không thể so sánh với mấy loại sáo rẻ tiền thổi cho vui được. Bản có thể tìm mua ở chân cầu Thị Nghè hoặc ở làng ĐH mình thấy chỗ bậc thềm tự nhiên cũng có bán sáo rất chuẩn.

Comment

thanks nhiều!

Comment

Originally posted by 11520451 View Post
              Một cây sáo chuẩn giá trung bình khoảng 150k bạn ạ. Có loại tới 400-500k, thậm chí cả triệu. Nên nhớ không thể so sánh với mấy loại sáo rẻ tiền thổi cho vui được. Bản có thể tìm mua ở chân cầu Thị Nghè hoặc ở làng ĐH mình thấy chỗ bậc thềm tự nhiên cũng có bán sáo rất chuẩn.
              chân cầu thị nghè thì không nên mua vì giá rất đắt và đắt chưa hẳn là sáo ngon, còn bậc thềm tự nhiên thì phải biết lựa nhé @@
              Còn về video thì a nghĩ em nên luyện, hơi vẫn chưa đủ để thổi sol trầm, với lại bài này cần rung hơi nhiều vào. Đôi chút góp ý chúc e thổi tốt nhé
              Last edited by 09520254; 23-10-2012, 22:04.

Comment

Cảm ơn anh vì đã đóng góp ý kiến. Em sẽ cố gắng luyện tập để thổi tốt hơn nữa.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X