Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên học lập trình như thế nào ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 08520229 View Post
    :sunglasses: à mềnh sẽ tặng cho bạn cuốn bí kiếp "Tuyệt học đao công" THĐC do giáo phái "Uống Ít Thôi" UIT sáng tạo nên, cứ luyện hết võ công trong đó là được, học phí thì chầu cafe được rầu :sunglasses:
    Với trình độ chưa bt gì như em đọc hiểu nổi bí kiếp đó k anh :sad: , hay là anh dành chút thời gian rảnh ra chỉ em mấy cái cơ bản trong lập trình và máy tính rồi học phí thì mình thỏa thuận sau nha .
    1 tuần em rảnh nguyên ngày thứ 3 , chiều thứ 6 , chiều thứ 7 , CN nghe nói k lên trường dc .
    nếu anh rảnh trùng ngày vs em thì mình học luôn ha ?

Comment

Originally posted by 12520645 View Post
      Với trình độ chưa bt gì như em đọc hiểu nổi bí kiếp đó k anh :sad: , hay là anh dành chút thời gian rảnh ra chỉ em mấy cái cơ bản trong lập trình và máy tính rồi học phí thì mình thỏa thuận sau nha .
      1 tuần em rảnh nguyên ngày thứ 3 , chiều thứ 6 , chiều thứ 7 , CN nghe nói k lên trường dc .
      nếu anh rảnh trùng ngày vs em thì mình học luôn ha ?
      :shock: cuốn đó bạn đọc ko hiểu là cái chắc... cuốn đó qua năm 2 mới hiểu được... nhưng mà lấy mấy cái code trong đó ra ngồi gõ lại, rồi fix chỉ cần nó chạy được là đạt yêu cầu. Mềnh đùa thôi chứ sức đâu mà đi kèm bạn T_T... mà trình độ mình cũng gà đâu kèm ai nổi :adore:
      Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
      Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
        :shock: cuốn đó bạn đọc ko hiểu là cái chắc... cuốn đó qua năm 2 mới hiểu được... nhưng mà lấy mấy cái code trong đó ra ngồi gõ lại, rồi fix chỉ cần nó chạy được là đạt yêu cầu. Mềnh đùa thôi chứ sức đâu mà đi kèm bạn T_T... mà trình độ mình cũng gà đâu kèm ai nổi :adore:
        anh có cuốn đó thật không? cho em mượn photo luyện thử, xem nội công có lên đc ko?:salute::salute::salute:
        University of Information Technology - VNU HCM
        Student of Faculty of Computer Engineering
        Email : truong.ngohieu@gmail.com
        Tel : 0962 306 517

Comment

Cho mình ké topic cái ^^:

Anh chị nào đã từng đi in tài liệu rồi (in chứ đừng nhầm qua photo nha) thì cho em biết in ở đâu rẻ nhất vậy ?. Em có cái tài liệu 250 trang , nhưng ko thích đọc trên máy tính (mỏi mắt lắm), nên định in ra đọc. Nếu em in 250 trang (125 tờ A4) thì tốn khoảng bao nhiêu tiền ???
          ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
            Năm nhất mới vào mình cũng như bạn, chả biết gì về lập trình :sosad:, thế rồi cũng lê lết viết được cái chương trình huyền thoại là xuất ra màn hình được chữ "Hello World". Sau đó thì cũng tìm tòi tự học, google các kiểu thì đến năm 2 cũng viết được chung với thằng bạn cái game làm đồ án môn Lập trình trên windows :byebye:. Thời gian đầu thì tự học đi, còn muốn học thêm ngoài thì học mấy cái như quản trị mạng, bảo mật mạng các kiểu thì thú vị hơn
            Em cứ code nhiều vô,cái nào k hiểu thì lên hỏi bác google.Từ từ sẽ lên tay nghề
            Market Research Hero| Cash Funnels Machine | Tuberank Jeet

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X