Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có ai đậu nv2 vào trường ma NV1 thi vào Dh kinh te tphcm không...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520654 View Post
    Tình hình là mình xem danh sách trung tuyển NV2 vào trường ta có rất nhìu pạn NV1 thi dh kinh tế tphcm jong mình ghê...zay lap 1 clan lam wen di...người ta thường nói dân kinh tế năng động lắm mà..hjhj...
    chao` bạn! mình cũng thi kt nè....mong lam` qen. 0.o

Comment

bạn hiểu ý nghĩa cua chữ clan ko.trong trường hợp này thì là một lý do chính đáng ha...
      Anh hỏi chú nhé. Chú tính lập cái clan đó xong để làm gì. Nếu để giúp đỡ nhau học tập thì dân UIT ko giúp đc sao mà cứ phải là kinh tế, hay bạn muốn lập 1 clan đi biểu tình vì sao mình ko đậu được kinh tế, hay là 1 clan giúp nhau học tập các môn kinh tế =)). Mà ko riêng gì dân kinh tế năng động như bạn nói, dân UIT ko năng động sao, như zậy là bạn đang phân biệt đối xử. Nếu bạn đã là dân kinh tế thực sự, là 1 người học trường kinh tế thực sự, OK bạn phân biệt đối xử mình chấp nhận, đằng này bạn đã phải là dân kinh tế chưa mà tự nhận mình là năng động nào. Bạn nói ra 1 từ "dân kinh tế" trong khi bạn chưa đủ khả năng trở thành dân kinh tế mà bạn ko thấy ngại hay sao

Comment

Originally posted by 11520269 View Post
        Mình khuyên chân thành, bạn nên đọc kĩ Nội Quy Forum! Không thì sẽ dễ dàng nhận được infraction, nhiều lần sẽ bị ban nick!
        Ban nick thì cũng không nặng nề lắm, nhưng mọi thông tin chính thức của trường đều được đăng tải trên Forum (chỉ đăng nhập bằng MSSV thì mới xem được thông báo) bạn có thể không cập nhật được! Trường mình nổi tiếng về vấn đề "Cập nhật tin tức" từng phút từng giờ! Khi bạn không thể cập nhật được tin tức của trường, thì phần thiệt sẽ về phía bạn!

Một vài lời góp ý với bạn!
        Thân! Chào mừng bạn đến với Gia Đình UIT!
        không hiểu sao mọi người lại thích đem nội quy ra nhĩ.thật là cứng nhất.em nó mới vào mà chém gió này nọ..nhất là dân IT tiếp xúc rất nhiều với ngoại ngữ thử hỏi khi viết phần mềm có ai lại có dấu không nhĩ.giự gìn thì không lúc nào cũng giữ được.

Comment

Originally posted by bullcute View Post
          không hiểu sao mọi người lại thích đem nội quy ra nhĩ.thật là cứng nhất.em nó mới vào mà chém gió này nọ..nhất là dân IT tiếp xúc rất nhiều với ngoại ngữ thử hỏi khi viết phần mềm có ai lại có dấu không nhĩ.giự gìn thì không lúc nào cũng giữ được.
          Thích thì viết ngoại ngữ đi. Nhưng ngoại ngữ cũng phải viết cho đúng chính tả. Nội quy là cứ phải chấp hành, không có lăn tăn, BQT ngồi không viết cái nội quy để mình làm ngơ sao.

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
            Anh hỏi chú nhé. Chú tính lập cái clan đó xong để làm gì. Nếu để giúp đỡ nhau học tập thì dân UIT ko giúp đc sao mà cứ phải là kinh tế, hay bạn muốn lập 1 clan đi biểu tình vì sao mình ko đậu được kinh tế, hay là 1 clan giúp nhau học tập các môn kinh tế =)). Mà ko riêng gì dân kinh tế năng động như bạn nói, dân UIT ko năng động sao, như zậy là bạn đang phân biệt đối xử. Nếu bạn đã là dân kinh tế thực sự, là 1 người học trường kinh tế thực sự, OK bạn phân biệt đối xử mình chấp nhận, đằng này bạn đã phải là dân kinh tế chưa mà tự nhận mình là năng động nào. Bạn nói ra 1 từ "dân kinh tế" trong khi bạn chưa đủ khả năng trở thành dân kinh tế mà bạn ko thấy ngại hay sao
            Năm ngoái mình đã đỗ vào ngành thương mại quốc tế của một trường DH.hiện học 2 trường,vì mình mún học thêm IT,vì cũng là 1 niềm đam mê.nhưng chắc sẽ không học kinh tế mà tập trung cho IT.vậy có đủ tư cách là dân kinh tế chưa.đừng có mới nhìn bên ngoài mà đánh giá người khác nhá.thứ 2,không nhất thiết phải học trường kinh tế mới là dân kinh tế.mà phải đánh giá là người đó có tố chất kinh doanh mạo hiểm hay không,vì thực tế dân kĩ thuật ra trường vẫn có thể làm doanh nhân,kinh doanh tốt vì họ có tố chất....
            Last edited by 11520654; 08-10-2011, 16:16.
            :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
            F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

ừ! mình biết bạn tiếp xúc với rất nhiều ngoại ngữ! nhưng với mình, từ khi cha sinh mẹ đẻ đến giờ, mình mới biết có Tiếng Việt!! Tiếng Anh thì chưa được tiếp xúc!
              đó là là lời khuyên chân thành của mình với bạn đó thôi! Như mình đã nói, thông tin thì có ở trên Forum, Forum thì có Nội quy, Admin và BQT rất thẳng tay, vi phạm thì bị ban. không cập nhật được tin tức quan trọng của trường thì phần thiệt thuộc về các bạn chứ chẳng thuộc về BQT!

Comment

xin hỏi bạn sn mấy,dựa vào mã số SV thì biết ngay là sn 92.mình cũng sn 92 đây bạn.vì vậy đừng gọi mình là em và xưng anh nhá.năm ngoái mình đã đỗ vào ngành thương mại quốc tế của một trường DH.hiện học 2 trường,vì mình mún học thêm IT,vì cũng là 1 niềm đam mê.vậy có đủ tư cách là dân kinh tế chưa.đừng có mới nhìn bên ngoài mà đánh giá người khác nhá.thứ 2,không nhất thiết phải học trường kinh tế mới là dân kinh tế.mà phải đánh giá là người đó có tố chất kinh doanh mạo hiểm hay không,vì thực tế dân kĩ thuật ra trường vẫn có thể làm doanh nhân,kinh doanh tốt vì họ có tố chất....
                anh đó hơn anh 1 tuổi đó! 91 ->0952, 92-> 1052, 93 -> 1152.

Comment

Originally posted by 11520269 View Post
                  anh đó hơn anh 1 tuổi đó! 91 ->0952, 92-> 1052, 93 -> 1152.
                  Rất tiếc vì sự nhầm lẫn này....mình đã chỉnh sữa lại câu văn...cảm ơn bạn

Comment

Tình hình là mình xem danh sách trung tuyển NV2 vào trường ta có rất nhìu pạn NV1 thi dh kinh tế tphcm jong mình ghê...zay lap 1 clan lam wen di...người ta thường nói dân kinh tế năng động lắm mà..hjhj...
                    Năm ngoái mình đã đỗ vào ngành thương mại quốc tế của một trường DH.hiện học 2 trường,vì mình mún học thêm IT,vì cũng là 1 niềm đam mê.nhưng chắc sẽ không học kinh tế mà tập trung cho IT.vậy có đủ tư cách là dân kinh tế chưa.đừng có mới nhìn bên ngoài mà đánh giá người khác nhá.thứ 2,không nhất thiết phải học trường kinh tế mới là dân kinh tế.mà phải đánh giá là người đó có tố chất kinh doanh mạo hiểm hay không,vì thực tế dân kĩ thuật ra trường vẫn có thể làm doanh nhân,kinh doanh tốt vì họ có tố chất....
                    Lúc đầu thì nói là thi nv1 vào ktế mà ko đậu mới bay vào học IT h lại nói là đang học ktế ở trường dh khác mà muốn đầu tư thêm cho IT thế vậy bạn thi dh kinh tế làm gì ? Tiện thể cho mình hỏi cái trường bạn đang học đó là trường gì vậy, mình đoán năm ngoái bạn cũng thi vào dh kinh tế mà trượt nên mới vào đó phải ko nào ^^ nếu ko đúng thì cho mình xin lỗi nhé.
                    Thân!

Comment

mình thấy chủ thớt cũg có ý muốn kết bạn có điểm trùng hợp nhau thôi mà!

Comment

ghi sai chính tả nhiều quá,viết code mà như thế thì tiêu đời bác rồi =))

Comment

Originally posted by 11520068 View Post
                          Lúc đầu thì nói là thi nv1 vào ktế mà ko đậu mới bay vào học IT h lại nói là đang học ktế ở trường dh khác mà muốn đầu tư thêm cho IT thế vậy bạn thi dh kinh tế làm gì ? Tiện thể cho mình hỏi cái trường bạn đang học đó là trường gì vậy, mình đoán năm ngoái bạn cũng thi vào dh kinh tế mà trượt nên mới vào đó phải ko nào ^^ nếu ko đúng thì cho mình xin lỗi nhé.
                          Thân!
                          stop lại nhá...không chém gió nữa...mình chỉ mún kết bạn...mọi người không cùng quan điểm thì đừng pm này nọ.nói lại cho nghe nhá.năm ngoái thi đậu DH tài chính marketing.nhưng mún năm nay thi vào dh kinh tế.nhung không đỗ,chắc vừa học vừa ôn nên không hiệu quả.IT là một niềm đam mê của mình từ năm lớp 10 sau kinh tế.nhưng nhận ra hoc IT khi ra trường vẫn có thể học VB2 kinh tế vì kinh tế dễ học.nên quyết định học tại trường.mình lập topic này không phải như mọi người nghĩ là chia rẻ vì mình biết một số bạn lúc đầu thi kih tế giờ quay qua kĩ thuật sẽ gặp một số khó khăn vì 2 ngành này khác nhau hoàn toàn.lập nhóm để cung chia sẻ học tốt....

Comment

Originally posted by 11520673 View Post
                            ok! Mình thi kte' nè :">
                            chào bạn. khoa gì thế..mình khoa HTTT.để lại sdt hay nick làm quen nha.
                            nick YH vu*******ngda111
                            sdt : 0918 220 600

Comment

mình hệ thống too. hihi mai đi học có thể gặp đó. xem có hợp ko thì lập nhóm!

Comment

Thật đáng tiếc là tôi thiếu 0.2 điểm.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X