Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Cảnh Giác]: Xe Bus Số 8-Cướp Lap

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

chị Tính giỏi quá, gặp em con trai chắc cũng không làm được như chị.hihi
    Huỳnh Văn Hoa Xuân
    Mail: luckyboyx1993@gmail.com
    Lao động hăng say - Tình yêu sẽ đến:love:

Comment

:sosad: à mà mình hỏi câu này chắc ăn dislike... bạn chủ thớt có phải là mem VOZ ko thế :brick:
      Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
      Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 11520496 View Post
        chị Tính giỏi quá, gặp em con trai chắc cũng không làm được như chị.hihi
        tất nhiên rùi ,con trai sẽ đấm thẳng vào mặt thằng đó chứ ko giựt chiếc lap chạy
        bán tỏi đen, dcom 3g giá rẻ, đồng hồ thông minh dz09 giá rẻ

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
          :sosad: à mà mình hỏi câu này chắc ăn dislike... bạn chủ thớt có phải là mem VOZ ko thế :brick:
          có thể anh TIN hay KHÔNG TIN thì tùy!...nếu không tin thì em có thể xóa bài này đi vậy!
          :shy:Đời như củ khoai, mình cắn mình nhai..ai ngờ khoai sùng....f.:shy:

Comment

phải cảnh giác hơn thôi!!!tụi này ghê thật.cảm ơn bạn.

Comment

Trước mình cũng gặp thằng này ở xe 19 y lời bạn kể vẫn chiêu trùm áo khoác lên balo và lấy lap. Cũng may mình phản ứng kịp nên không mất. :stick:
              mail: phamtruong009@gmail.com or 10520194@sv.uit.edu.vn

Comment

Originally posted by 10520194 View Post
                Trước mình cũng gặp thằng này ở xe 19 y lời bạn kể vẫn chiêu trùm áo khoác lên balo và lấy lap. Cũng may mình phản ứng kịp nên không mất. :stick:
                nếu mình đi đông đông thì ko sao, đi có 1 mình thì lo cảnh giác chứ nhìu nhà xe cũng ngán nó , hjc nó đi chừng 2 thằng là thấy hơi mệt rùi đó hjc , thằng trước lấy chuyền lap cho thằng phía sau cất thì cứ như là ...
                bán tỏi đen, dcom 3g giá rẻ, đồng hồ thông minh dz09 giá rẻ

Comment

Originally posted by 10520645 View Post
                  :sosad:dạ. khi lên xe thì em lấy balo ôm đằng trước, rồi khi xuống xe thì em đeo sau lưng thôi, chỉ trong vòng có chưa đến 1 phút để đứng lên và xuống xe thôi anh ạ, chứ đâu có đứng đi đường dài đâu...:sosad:
                  Em vừa bị cách đây 1 ngày, đi xe buýt học về lúc 2h trên xe có 6 người, lúc lên em ngồi ở hàng ghế ngay cửa lên có 1 thằng ngồi sau lưng ( nó là ăn trộm ) em mở ngăn đầu của cái cặp ra lấy vé (trong ngăn có điện thoại + ví ) đứa xong đóng cặp lại, thấy nắng nên em ra sau ngồi và nghe nhạc ..... Gần tới trạm em cất hết vào chỗ cũ đứng dậy và ra chỗ cầu thang đứng chờ, và cái thằng đó nó thấy em đi qua nó cũng đứng dậy....và có 1 người gái nữa cũng đứng,... em đứng trước k nghĩ là nó sẽ lấy trong thời gian ngắn vậy, .... lúc xuống trạm rồi mới biết là mất ví + điện thoại :sosad:

Comment

ô ô. từ mai thủ ngay hàng nóng đi học
                    Last edited by 11520456; 25-11-2012, 00:09.
                    Người Đến Người Đi và bỏ lại
                    Một nỗi buồn nơi giữa trái tim tôi
                    GhostFriends

Comment

may mắn của bạn , nhưng cũng cho thấy đa phần người VN mình đạo đức xuống cấp nghiêm trọng mới dẫn đến tình trạng thế này.Giả sử mọi người cùng thấy vậy giúp bạn đem bọn này lên công an thì chắc nó mới sợ chứ như thế thì nó càng lúc sẽ càng chai mặt và liều lĩnh hơn thôi. Cũng có lẽ đa phần không muốn liên lụy đến bản thân mình (ngay cả mình , mình cũng sợ )
                      P/s: Mình chỉ nêu ý kiến , có gì không phải mọi người đừng ném đá

Comment

cuối tuần nào em cũng mang lap theo xe bus số 8 mà chưa thấy ăn trộm cắp gì cả, đọc xong bài này chắc hết dám mang luôn quá.
                        Mà em đi xe bus quài cũng chưa thấy tình trạng nào ntn hết. cùng lắm là mấy bác xe bus chủi lôn thôi,
                        Từ trước tới nay e cũng chưa bao h bị trộm cắp hay cướp giật gì cả.
                        Mọi người có kinh nghiệm chia sẻ cho e với

Comment

VỪA ĐỌC BÊN VOZ ??? CÁI XE BUYT SỐ 8 NÀY CÒN CÓ TÌNH TRẠNG XIN ĐỂU NỮA HIX
                          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

may mà lấy lại được lap là được rồi. đi 1 mình với lại lúc đấy tên đó chửi bạn vậy mà chả có ai giúp đỡ thì tốt nhất là chạy luôn @@ chứ cướp bữa nay kinh lắm :nose:
                            rút kinh nghiệm lần sau cẩn thận hơn thôi

Comment

lần sau cứ đeo bao lo trước ngực cho chắc ăn

Comment

Ke cắp gặp bà già :brick:
                                Thời trang nam cao cấp, dép da nam, giày da nam

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X