Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Cảnh Giác]: Xe Bus Số 8-Cướp Lap

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520483 View Post
    Nó có hàng nóng thì tiêu luôn!!:sosad:
    một dao đời quá xiu!!:happy:
    Dao là hàng nóng hả anh? Theo em biết hàng nóng là súng, đạn, bom, mìn... Còn hàng lạnh là dao, kiếm, rựa, lưỡi lê... Em thấy câu trên hơi bị ngược

Comment

Quan trọng là thái độ của người phụ xe với tài xế nữa, nếu họ có thái độ tích cực với chuyện trộm trên xe buýt thì ok, nhưng nếu tiêu cực thì cũng khó xử lý lắm

Comment

một số loại ba lô có dây kéo từ 2 phía, theo thói quen các bạn sẽ kéo dây từ 2 bên để 2 khóa chạm nhau ở giữa, cái này có cái lợi là sẽ hạn chế kẻ gian mở hé rồi thò tay vào, nhưng với 1 số loại ba lô có ngăn laptop riêng các bạn nên gạt dây kéo về 1 phía, muốn mở ngăn laptop phải kéo dây 1 vòng mới lấy được

nói chứ đi xe cũng phải nhìn trước sau xem có ai làm gì sau lưng mình ko, ko thì đeo ba lô trước bụng hoặc lâu lâu quay ra sau ngó cái

Comment

cuối tuần nào mình về thành phố mình cũng đi xe số 8 + mang theo lap....chắc bữa giờ để lap lại ở ktx cho lành....:surrender:

Comment

Mình phải thực hiện chính sách giống một số thấy cô trong trường mình đó, đeo lap trước bụng. Nhìn thì kì nhưng ít ra mắt mình lúc nào cũng nhìn vào nó, tránh được trộm cướp.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X