Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi thủ thuật javascript xử lý file pdf trang alezaa.com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi thủ thuật javascript xử lý file pdf trang alezaa.com

có thầy, anh, chị, bạn nào biết cách xử lý file pdf để đưa vào database của trang alezaa này giúp em với được không ạ.
    Ý chính của em ở đây là cái chức năng tùy chọn khi đọc sách: [IMG][/IMG]Ảnh chụp màn hình_2012-12-07_004501.png
    Note, Hightligh, Discuss and Share. Em không biết làm sao để lưu vào database cái đoạn được note hoặc hightlight đó, và mỗi khi người dùng đăng nhập và đọc cuốn sách đó thì đoạn ghi chú và hightlight đó vẫn còn hiển thị được.

Cụ thể là cái này: http://devaldi.com/annotations/UK_In...?ro=flash,html
    Không biết em thấy thế nào? Dùng plugin rồi mò dần cách nó thực hiện trong đó. Có khi lại hay?
    Originally posted by 11520399 View Post
    có thầy, anh, chị, bạn nào biết cách xử lý file pdf để đưa vào database của trang alezaa này giúp em với được không ạ.
    Ý chính của em ở đây là cái chức năng tùy chọn khi đọc sách: [IMG][/IMG][ATTACH=CONFIG]5851[/ATTACH]
    Note, Hightligh, Discuss and Share. Em không biết làm sao để lưu vào database cái đoạn được note hoặc hightlight đó, và mỗi khi người dùng đăng nhập và đọc cuốn sách đó thì đoạn ghi chú và hightlight đó vẫn còn hiển thị được.
    -------------------------------------
    Đời là bể khổ.
    Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
    ------------------------------------------------------------------------

Comment

có ai giúp em nữa không với.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X