Announcement

Collapse
No announcement yet.

Môn kiến trúc máy tính

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Môn kiến trúc máy tính

Học kì này sao mình không thấy kiến trúc máy tính mọi người..??? có phải môn nhập môn mạch số là môn kiến trúc máy tính không vậy..????:boss:

ôi trời, kiến trúc máy tính sẽ bắt đầu được mở chính thức vào học kỳ 1 bắt đầu từ năm sau, năm nay chưa mở, hiện có một topic đang lục xục đăng ký để xin mở lớp kiến trúc máy tính đấy, bạn nhanh chân xếp hang đi, còn môn mạch số là môn dành cho k7 thay cho môn lý A2 nó là anh em họ với môn hệ thống số bên khoa KTMT chứ không phải là môn thay cho môn kiến trúc máy tính đâu.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Xin chỗ nào ?

Originally posted by 11520537 View Post
      ôi trời, kiến trúc máy tính sẽ bắt đầu được mở chính thức vào học kỳ 1 bắt đầu từ năm sau, năm nay chưa mở, hiện có một topic đang lục xục đăng ký để xin mở lớp kiến trúc máy tính đấy, bạn nhanh chân xếp hang đi, còn môn mạch số là môn dành cho k7 thay cho môn lý A2 nó là anh em họ với môn hệ thống số bên khoa KTMT chứ không phải là môn thay cho môn kiến trúc máy tính đâu.
      Em cho anh hỏi là topic đó ở đâ vậy, anh muốn đăng ký học cải thiện môn đó, có gì em cho anh số điện thoại được không ?

Comment

Originally posted by 09520688 View Post
        Em cho anh hỏi là topic đó ở đâ vậy, anh muốn đăng ký học cải thiện môn đó, có gì em cho anh số điện thoại được không ?
        lên face khoa mình đó,hôm tao public lên đó rồi.
        in danh thiep tai bien hoa, in name card tai bien hoa,
        , in name card gia re,
        thiet ke name card tai bien hoa,,
        in name card o bien hoa,in danh thiep o bien hoa,

Comment

cho mình xin face đó luôn nhé bạn, mình cũng đg cần trả môn này

Comment

Originally posted by 08520049 View Post
            cho mình xin face đó luôn nhé bạn, mình cũng đg cần trả môn này
            in danh thiep tai bien hoa, in name card tai bien hoa,
            , in name card gia re,
            thiet ke name card tai bien hoa,,