Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Tìm người ] Ôn tập Hệ Điều Hành

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

đề mở nên được mang tài liệu giấy vào nhưng không sử dụng điện thoại hoặc laptop
    có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

e chỉ bit dc chương 4,6,7,8 thui....chương 5 thì boz tay )...nếu dc thì chủ nhật này vào ktx ôn chung

Comment

A muốn môn này a đạt bao nhiêu điểm?
        <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

ặc...bỏ tiền mua điểm àh? :baffle:
          Chỉ có chó mới hiểu được độ khó của việc gặm xương :boss:
          Và chỉ có người con trai mới hiểu được độ tan thương của việc bị gái đá :sunglasses:

Comment

Bạn gì đó ăn nói cho cẩn thận. "bỏ tiền mua điểm" là sao? Hình như đâu có ai đề cập đến vấn đề này nhỉ? :gach:
            <script charset="Shift_JIS" src="http://chabudai.sakura.ne.jp/blogparts/honehoneclock/honehone_clock_tr.js"></script>

Comment

bạn xem bài post của chủ thớt kìa, có hậu tạ mà??? cũng là 1 hình thức thôi
              Và chỉ có người con trai mới hiểu được độ tan thương của việc bị gái đá :sunglasses:

Comment

ặc...bỏ tiền mua điểm àh?
                bạn nói cái gì vậy. trước khi nói cũng pải suy nghĩ lại có đúng không chứ. "bỏ tiền mua điểm" ư. nếu thật sự là z thì chắc chắn một điều là ko có topic này rồi mà là sẽ mua chỗ giáo viên. vì nếu bạn có đưa tiền cho bạn nào học thật giỏi trong lớp thì cũng chẳng mua được điểm nếu bữa đó bạn không đi thi hoặc không làm bài. mua thì pải mua dúng chỗ chứ. người ta đâu có ngốc mà mua kiểu này đâu.
                cái này chẳng qua là nhờ ng ta ôn tập lại cho mình và phần mời uống nước coi như là trả ơn thui mà, chả có cái gì gọi là mua chuộc đây hết.
                có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Chủ thớt ngày nào ôn tập báo mình biết với, mình ôn ké nữa nha! Có gì mình hùn chung hiii!

Comment

Originally posted by 11520112 View Post
                    bạn nói cái gì vậy. trước khi nói cũng pải suy nghĩ lại có đúng không chứ. "bỏ tiền mua điểm" ư. nếu thật sự là z thì chắc chắn một điều là ko có topic này rồi mà là sẽ mua chỗ giáo viên. vì nếu bạn có đưa tiền cho bạn nào học thật giỏi trong lớp thì cũng chẳng mua được điểm nếu bữa đó bạn không đi thi hoặc không làm bài. mua thì pải mua dúng chỗ chứ. người ta đâu có ngốc mà mua kiểu này đâu.
                    cái này chẳng qua là nhờ ng ta ôn tập lại cho mình và phần mời uống nước coi như là trả ơn thui mà, chả có cái gì gọi là mua chuộc đây hết.
                    này nhé, thứ nhất là chủ topic có ghi rõ ràng là có tiền công nhé, thứ 2 là bạn nói như thể thì bạn k xem trọng tư cách của giảng viên, thứ 3 là mình nghĩ nếu có tiền để mua được cả tư cách của giảng viên thì mình chẳng cần phải đi học làm gì, và cuối cùng khi mình cmt cũng mang tính chất thoải mái, k moi móc phân tích như như bạn Hoa cán bộ liên chi nhé...:surrender:

Comment

Originally posted by 11520106 View Post
                      này nhé, thứ nhất là chủ topic có ghi rõ ràng là có tiền công nhé, thứ 2 là bạn nói như thể thì bạn k xem trọng tư cách của giảng viên, thứ 3 là mình nghĩ nếu có tiền để mua được cả tư cách của giảng viên thì mình chẳng cần phải đi học làm gì, và cuối cùng khi mình cmt cũng mang tính chất thoải mái, k moi móc phân tích như như bạn Hoa cán bộ liên chi nhé...:surrender:

Em đây phải ko ?

Đến lúc thi mà anh không làm được bài thì đừng hỏi tại sao cái miệng hại cái thân nhé :funny:
                      Attached Files

Comment

giờ nhìn mặt e hơi khác a ơi :salute:

Comment

Mình cũng học lớp đó mà bài tập lớn là ngày nào nộp vậy các bạn. Mình học thực hành thầy nói là sau thi khoảng 1 tuần và thầy gửi mẫu bài tập lớn. Nhưng mãi mà mình hổng thấy bạn nào có chưa post lên giúp mình đi

Comment

Originally posted by 11520419 View Post
                            Mình cũng học lớp đó mà bài tập lớn là ngày nào nộp vậy các bạn. Mình học thực hành thầy nói là sau thi khoảng 1 tuần và thầy gửi mẫu bài tập lớn. Nhưng mãi mà mình hổng thấy bạn nào có chưa post lên giúp mình đi
                            Đây là thông báo của thầy, mình xin trích lại
                            lan 1: bao cao bai tap lon vao sang thu 5 (20/12/2012) phong lab4 tu 7h30-10h30,
                            lan 2: neu ban nao lam khong kip thi co the bao cao vao chieu thu 4 (26/12/2012) 101 13h-16h.

Qui dinh:
                            - file bao cao word: bia bao cao, muc luc, gioi thieu, noi dung, ket luan, tai lieu tham khao
                            - file source code.

Comment

ha ha, vui vẻ ghê, biết được tin này sớm chắc mình cũng tham gia "kiếm tiền" tiêu tết rồi!:happy:, nhưng dù sao cũng mong chủ topic qua được lần này để khỏi tiền mất tật mang:kool:
                              Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Mình học lớp thực hành OSYS1.D13.2

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X