Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Tư vấn] Noel tỏ tình như thế nào các thần FA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 09520019 View Post
    Ơ bác ơi, trong vid có đoạn con nhỏ nó đã ghi Tiến <3 Như rồi mà, bác thành công trước rồi mới có vid sau chứ O_o. Với 1:40 có đoạn code là gì vậy bác O_o đem lên F17 nhờ decode luôn nha =))))))))))))))))))))))))))))
    à cái đó bị lỗi code effect kara đó, mà e k bik sửa , lúc e làm xong clip, xem lại thử cỡ 1p đầu thì thấy ổn nên up lên youtube luôn, ai ngờ gửi nó xem xong rồi mình nhìn lại mới thấy lỗi , mà lỗi có 1s chắc cũng k *** , e ấy vẫn rất thích cái clip đó :shy::shy:

Comment

Originally posted by 11520407 View Post

em đã thử cách này và............ thành công cmn luôn ), e ấy kiu cảm động hehe :love::love:
      Đã thank và cộng tín dụng :beauty::beauty: Inbox nhé bác

Comment

Originally posted by giấu_tên
        he.bác cũng hay lang thang trên lx à.cứ tưởng trường mình có mỗi mình là không ngờ có một người vừa là đồng nghiệp lại còn đồng dâm.mà đã lang thang trên lx *** lại dùng tài khoản sinh viên thế này
        VOTE BAN thằng bịnh này ,người ta j/k :gach:

Comment

bác xem ở Việt Nam có nhiều em nghèo rớt mồng tơi cặp kề đại gia họ có ngại kẹc gì đâu
          he.bác cũng hay lang thang trên lx à.cứ tưởng trường mình có mỗi mình là không ngờ có một người vừa là đồng nghiệp lại còn đồng dâm.mà đã lang thang trên lx *** lại dùng tài khoản sinh viên thế này

Thánh Kira ghi sổ đê

Comment

thấy an trên kia làm video đẹp nên mày mò cả đêm tự tìm tòi, cuối cùng đây là thành quả?... hix kphair tự add sub lâu lắc ý

Comment

Tiện khoe luôn gấu của mình :beauty::beauty:
              Last edited by 11520417; 21-12-2012, 17:45.

Comment

Đệt !!! Tụi yêu nhau............ Làm mình GATO quá

Comment

Originally posted by 12520485 View Post
                  thấy an trên kia làm video đẹp nên mày mò cả đêm tự tìm tòi, cuối cùng đây là thành quả?... hix kphair tự add sub lâu lắc ý

xin lỗi bạn chứ bạn trong clip xấu dần đều ah =.='"
                  me <- sinh viên quèn, không tình, không tiền, không sự nghiệp -> chó nó cũng không yêu
                  Be different and always different
                  http://archlinuxvn.org/
                  http://theslinux.org
                  http://lab.infosec.xyz

Comment

Nhân tiện cho mình ké 1 chút... xin hỏi các bạn để làm đc 1 video như thế này thì cần những công cụ gì ?? mình rất cần thông tin này! xin cảm ơn:dribble:

Thưởng thức video và nhạc bạn yêu thích, tải nội dung do bạn sáng tạo lên và chia sẻ nội dung đó với gia đình, bạn bè cũng như mọi người trên YouTube.
                    Đừng bán rẻ bản thân:vip:
                    Mà phải bán đúng giá

Comment

Originally posted by 12520701 View Post
                      Nhân tiện cho mình ké 1 chút... xin hỏi các bạn để làm đc 1 video như thế này thì cần những công cụ gì ?? mình rất cần thông tin này! xin cảm ơn:dribble:

http://www.youtube.com/watch?v=YNxvCJoHu9Y
                      cái này đã tìm hiểu qua... hehe khó lắm bạn ơi... cải này phải học mĩ thuật như của bọn học Arena của FPT hoặc Aprotrain ý... chứ mình ko học mĩ thuật không làm được đâu... còn một cách nữa là bản bỏ tiền nhờ người ta làm, có web chuyên làm cái này cho lễ cưới ấy

Comment

Thử tìm hiểu xem "nhỏ" đó thuộc cung gì... tùy từng cung sẽ có cách tỏ tình khác nhau...
                        Đôi lúc bất ngờ không phải là cách tốt... )
                        University of Information Technology - Faculty of Computer Engineering
                        [ E ] 09520401@gm.uit.edu.vn || dangdx.es@gmail.com
                        [ F ] https://www.fb.com/dangdao261
                        :happy:

Comment

2 bác cách xa nhau quá thì tỏ tình sao hiệu quả đc. Đợi Tết đi. Lúc đó về quê, gặp nhau, 2 mặt một lời, ngồi lại phân tích trắng đen phải trái, nói hết mọi chuyện một cách rõ ràng và logic để em nó hiểu là ok liền:amazed:
                          Chúc bác tự tin bình tĩnh thành công
                          Last edited by 10520533; 21-12-2012, 23:09.
                          ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
                          Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

Originally posted by 12520485 View Post
                            cái này đã tìm hiểu qua... hehe khó lắm bạn ơi... cải này phải học mĩ thuật như của bọn học Arena của FPT hoặc Aprotrain ý... chứ mình ko học mĩ thuật không làm được đâu... còn một cách nữa là bản bỏ tiền nhờ người ta làm, có web chuyên làm cái này cho lễ cưới ấy
                            ồ ra vậy, mình cảm ơn! thật khó khăn rồi.....:sure:
                            Đừng bán rẻ bản thân:vip:
                            Mà phải bán đúng giá

Comment

Tụi mình dân IT quen với Email nên quên thư tay mất rồi. VIẾT THƯ TAY ĐI BÁC!!! Cảm giác cầm trên tay lá thư người mình yêu thương thì thật là... tuyệt cú mèo.:shy:

Comment

lại gái gú nữa .
                                Phải tạo môi trường xung quanh lúc tỏ tình nhá bác.
                                Bây giờ làm luôn đi là vừa. Hôm nay tới lúc đó, bác phải thường xuyên, liên tục nt gọi điện vs em nó, tốt nhất là nói chuyện cho nó vui vui lên, đừng có đi vào bế tắc lại kéo chuyện khác ra thì mất vui & nó nghĩ mình nhàm.
                                Phải hiểu tính cách em nó.
                                Sắp tỏ tình, dù có láo đi nữa cũng phải khen em nó 1 câu: <her name>, em zễ thương lém đó ^^!
                                Vì con gái ưa đc khen mà.
                                Tỏ tình: <her name>, a nghĩ là a thích em rồi, em làm bạn gái a đc ko?
                                ~~~~~> kết quả: X_X, :X, B-)
                                P/s:thắng ko kiêu, bại ko nản, ko tạo ra tâm lí sức ép cho em nó, gây mất thiện cảm, ảnh hưởng kế hoạch sau này.
                                Có 2 cách đánh: đánh nhanh thắng nhanh & cách Bác Hồ: Trường kì kháng chiến nhất định thắng lợi.
                                bác đã trường kì 1 năm thì tỉ lệ thành công ko nhỏ đâu
                                Chúc bác may mắn nhé . Áp dụng thành công năm sau e vào bao nc' non nhá

HOT LINE: 0164 4 663 252 (tán hộ cho - fake bác)
                                SE-K8

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X