Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về việc đi tư vấn tuyển sinh đại học tại các trường THPT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về việc đi tư vấn tuyển sinh đại học tại các trường THPT

Tình hình là em có 1 thằng bạn học bên Bách khoa, nó vừa hỏi em trường mình có cho các sinh viên về trường THPT cũ của mình để tư vấn cho các em trong kì thi tuyển sinh đại học.Như vậy ở trường mình có hoạt động đó không ạ?Nếu có thì em cần phải có những điều kiện gì để được tham gia hoạt động đó?

thằng bạn bên bk nó cũng nói vs mình như z
    Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
    Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Trước khi về Tết, các bạn sẽ được tham gia 2 buổi huấn luyện tư vấn tuyển sinh do UIT tổ chức

Comment

à đúng rồi,nhận dịp này nhà trường làm tờ rơi luôn đi,đưa cho 1 người vài trăm tờ về trường THPT phát
        Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
        FACEBOOK

Comment

Originally posted by toannv View Post
          Trước khi về Tết, các bạn sẽ được tham gia 2 buổi huấn luyện tư vấn tuyển sinh do UIT tổ chức
          Thời gian dự kiến là khi nào vậy thầy? Năm nay được nghỉ tết "quá sớm"...

Comment

zậy em muốn đăng ký đi thì đăng ký ở đâu và phải tập huấn như thế nào zậy

Comment

ờ đúng rồi, mình cũng tính qua tết tây đề nghị với trường, nếu có đăng kí 1 suất hehe

Comment

nhưng đăng ký làm sao và ở đâu ...

Comment

Khi nào có lịch thì Trường sẽ có thông báo trên forum và website.

Comment

Originally posted by toannv View Post
                    làm sớm sớm nha thầy, em cũng đang định tổ chức ở trường cũ em nè

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X