Announcement

Collapse
No announcement yet.

XIn tư vấn cho em nên chọn ngành nào!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mrkhanhvd4 View Post
    hihih tks. em đọc cái này lâu rồi Em quyết định học CNPM, ước mơ làm game giống ông cậu nhưng ông cậu bảo em đi mạng. nhưng em lại sợ giống thằng anh bạn em. bằng kỹ sư với toeic >500 , ngồi mặt mo ở nhà kia kìa hjhj Tại kiến thức phổ thông của em đủ sống nên sợ chọi ko lại thôi
    hi vọng sẽ gặp nhau 1 năm nữa, mình cũng học sinh 12. I'll choose software technology for studing.
    add fb.com/sangtrangia có j lw trc
    SE-K8

Comment

Originally posted by GSPRO View Post

hi vọng sẽ gặp nhau 1 năm nữa, mình cũng học sinh 12. I'll choose software technology for studing.
      cố gắng nha nhóc. anh đợi thằng em đó :dreaming:

hi vọng sẽ gặp đc các anh vào mấy tháng nữa. à cho em hỏi thêm tỉ lệ chọi có cao không. em sợ kiến thức phổ thông thôi. em ko sợ máy tính code hại não tí ko sao. em đâu cùi đến nõi phải sợ nó hjhj ( ko nổ đâu nha). các anh có face pm vào http://www.facebook.com/mrkhanhvd4. em hỏi cho tiện. em xin cảm ơn
      năm vừa rồi chọi cao lắm em... hồ sơ nộp vào 2k mà tuyển có 710
      ảo ảo ko. sv khóa k7 thấy toàn là nv bổ sung
      nv1 có đậu cũng nh mà ko học hay sao ps:
      chuyên sâu toán vào ... toán x2 đó :sogood:
      :aboom:

Comment

Chọi cao mà tỉ lệ hồ sơ ảo cũng nhiều thì có đáng ngại gi k bạn? Nỗ lực toán nhiều vào, 2x mà .
        Còn chọn ngành nào thì ... cũng chỉ là sở thích sơ khai ban đầu. Vào học 2 năm rồi em sẽ biết em nên học ngành nào phù hợp với thực lực cũng như sở thích. Mà trên thực tế thì hầu như ngành nào cũng như ngành nào đến 60% rồi. Chỉ còn 40% là có khác nhau thôi. Học xong 60%, biết mình muốn gì, thích gì và đan mê gì.... lúc đó bạn sẽ dễ dàng chọn lựa hơn. Giờ đăng kí vào ngành nào cũng được. Giờ thì cứ cố gắng cày cuốc nhé
        Top Best Online - The Best Products Review Website

Comment

Originally posted by GSPRO View Post

Trên facebook bạn có thể giao lưu ở https://www.facebook.com/groups/uitseven :byebye:
          ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

khoa nào cũng tốt nhưng anh khuyên e nên vào khoa MMT, vì anh học MMT ^^ e cố thi cao điểm sẽ có cơ hội vào ANTT nữa đó
            Let It Be

Comment

Hình như ngành muốn vào học ANTT bạn phải đk ngành Công nghệ thông tin thì phải!! Điểm chuẩn 26 :love:
              Last edited by 12520446; 09-01-2013, 22:02.

Comment

chọn ngành nào mà các năm trước điểm thấp nhất. Nếu thi được vào trường thì học 2 năm đại cương. Sau 2 năm đại cương sẽ xét vào ngành, lúc đó xin sang ngành mình muốn không muộn. tất nhiên điểm tb học tập hai năm đầu phải khá thì mới xem xét chuyển ngành được.

Comment

năm vừa rồi chọi cao lắm em... hồ sơ nộp vào 2k mà tuyển có 710
                  ảo ảo ko. sv khóa k7 thấy toàn là nv bổ sung
                  Trường mình tỉ lệ chọi chưa tới 1 chọi 4 nữa mà cao ak...????
                  Trần Cao Lâm
                  0938.42.52.10

Comment

Originally posted by 10520173 View Post
                    chọn ngành nào mà các năm trước điểm thấp nhất. Nếu thi được vào trường thì học 2 năm đại cương. Sau 2 năm đại cương sẽ xét vào ngành, lúc đó xin sang ngành mình muốn không muộn. tất nhiên điểm tb học tập hai năm đầu phải khá thì mới xem xét chuyển ngành được.
                    em nghe ns 7.5 ms đc chuyển khoa mà

Comment

em nghe ns 7.5 ms đc chuyển khoa mà
                      Mình ko rõ việc chuyển khoa lắm vì ko có nhu cầu.
                      Nhưng hình như năm vừa rồi lấy điểm chung cho 5 khoa và sau 2 học kì mới phân ngành
                      ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Originally posted by 12520196 View Post
                        Mình ko rõ việc chuyển khoa lắm vì ko có nhu cầu.
                        Nhưng hình như năm vừa rồi lấy điểm chung cho 5 khoa và sau 2 học kì mới phân ngành
                        Chắc bạn này không đi sinh hoạt đầu khóa, thầy hiệu trưởng nói là các em sẽ được học theo ngành mình đã đăng kí trong hồ sơ lúc thi Đại Học. . Còn 2 học kì đầu học đại cương, sau đó mới vào chuyên ngành chứ không phải là phân ngành như tụi kinh tế.

Comment

Mới thi đại học giờ K7 được tư vấn tuyển sinh rồi

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X