Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo khẩn - tin bão xa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thông báo khẩn - tin bão xa

Cơn bão 20 - 10 còn 3 ngày nữa sẽ đổ bộ vào đất liền khu vực Bắc - Trung - Nam và có thế quét sạch ví tiền của tất cả cánh đàn ông chúng ta. Đề nghị anh em tìm nơi trú ẩn an toàn ngay từ bây giờ, tốt nhất nên tránh xa các chị e phụ nữ, tắt điện thoại, giả câm, giả điếc thậm chí giả điên cũng được. Dự báo bão sẽ bắt đầu từ 0h00 và mạnh lên rất nhiều vào chiều tối đồng thời sẽ tan biến vào 23h59 cùng ngày!!! (st)
    => Đào hầm trú ẩn cho chắc ăn...
    Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Không tới mức vậy đâu em. Mà em có muốn trốn bão thì âm thầm đào hầm một mình rồi ẩn nấp đi. Cứ vui vẻ đón bão và học cách sống chung với bão.
    Ah, chắc là tân sv nên em chưa nghe nhận xét của các bạn nữ (trong và ngoài trường mình): Con trai CNTT tốt ít xấu nhiều,... ! Đừng làm thành kiến đó ngày càng lớn thêm !

Comment

xưa nay con gái chê dân IT mình khô khan
      phải làm cho họ biết chúng ta rất lãng mạn

Comment

Ai rảnh tiền thì chứng minh thôi chứ sv năm nhất tụi em ko dám đâu! Phai ko các bạn k6!
        :shot:

Comment

Originally posted by 10520213 View Post
          xưa nay con gái chê dân IT mình khô khan
          phải làm cho họ biết chúng ta rất lãng mạn
          sặc, Em cũng nghĩ z mà ) anh cho em mở rộng tầm mắt chút đê!

Comment

bão chắc không xảy ra ở uit mình đâu.kakaka

Comment

uit mình muốn có cơn bão này chắc cũng khó lắm này
              cùng lắm là dính bão lân cận thôi
              $$đừng nói không thể khi không thử$$
              fera_trn

Comment

trường mình năm nào cũng nằm ngoài phạm vi ảnh hưởng của cơn bão....

Comment

Originally posted by 08520557 View Post
                  Không tới mức vậy đâu em. Mà em có muốn trốn bão thì âm thầm đào hầm một mình rồi ẩn nấp đi. Cứ vui vẻ đón bão và học cách sống chung với bão.
                  Ah, chắc là tân sv nên em chưa nghe nhận xét của các bạn nữ (trong và ngoài trường mình): Con trai CNTT tốt ít xấu nhiều,... ! Đừng làm thành kiến đó ngày càng lớn thêm !
                  em lại nghĩ uit mình con trai rất dễ thương, hiền, thông minh, tuy hơi chém gió, nhưng có thể châm chước =)) ko biết khoa khác sao, chứ k6 HTTT e nhận xét thấy vậy!

Comment

Originally posted by 11520673 View Post
                    em lại nghĩ uit mình con trai rất dễ thương, hiền, thông minh, tuy hơi chém gió, nhưng có thể châm chước =)) ko biết khoa khác sao, chứ k6 HTTT e nhận xét thấy vậy!
                    Cố gắng truyền đạt tư tưởng của em cho các nữ bạn trong lớp rồi nhân rộng trong khoa nhé.

Comment

Originally posted by 08520557 View Post
                      Cố gắng truyền đạt tư tưởng của em cho các nữ bạn trong lớp rồi nhân rộng trong khoa nhé.
                      Duyệt cái này, hehe

Comment

Bão có mạnh đễn mấy, tầm ảnh hưởng cỡ nào thì cũng không bao giờ chui được vào lớp mình, )

Comment

Đang làm đồ án chung vs...2 em kute, chắc cũng ko tránh khỏi cơn bão này híc híc!

Comment

Originally posted by 08520521 View Post
                            Bão có mạnh đễn mấy, tầm ảnh hưởng cỡ nào thì cũng không bao giờ chui được vào lớp mình, )
                            Anh chỉ sợ lớp chú chui đầu ra ngoài ráng kiếm bão cho nó quật vào mặt ấy chứ =))

Comment

Theo kinh nghiệm thì dù muốn cũng không có bão, tu luyện ở UIT vài tháng là biết liền =))
                              <----- Sometime we to hide ------>

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X