Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho hỏi về lỗi 633 khi kết nốio Dcom 3g VT..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho hỏi về lỗi 633 khi kết nốio Dcom 3g VT..

Các bạn cho mình nhờ xí..có ai bị lỗi 633 khi connect 3g viettel chưa?..cái lỗi báo nó đang được sử dụng hoặc kkhong được cấu hình để quay số ak..mình đã tìm trên mạng cách chữa rùi..nhưng sao dù cho xóa đi..cài lại nhưng vẫn bị như thế..bạn nào biết chỉ dùm mình vs..thannks..^^!

Originally posted by 09520048 View Post
    Các bạn cho mình nhờ xí..có ai bị lỗi 633 khi connect 3g viettel chưa?..cái lỗi báo nó đang được sử dụng hoặc kkhong được cấu hình để quay số ak..mình đã tìm trên mạng cách chữa rùi..nhưng sao dù cho xóa đi..cài lại nhưng vẫn bị như thế..bạn nào biết chỉ dùm mình vs..thannks..^^!
    a sài win 8 đúng ko, tối qua e mới bị, restart máy lại xem được ko, còn không thử check *101# xem được ko, nếu ko, đi ngủ sáng mai là vào lại được à
    Blog: http://khuongntrd.blogspot.com/ Email: khuongntrd@gmail.com
    Facebook: https://www.facebook.com/dkuns2

Comment

hoặc là rút ra , khởi động lại, sau đó cắm ở cổng USB khác, mình từng bị như vậy

Comment

Cái lỗi này do cổng COM đang dùng bị tắt a khởi động máy lại là OK
        --Sống trên đời sống cần có một tấm lònG--
        ->Live->learn->Live->

Comment

Các bác giúp em với, máy em nó có 3 cổng usb, nhưng 1 cổng cắm dcom vào thì nó nhận dc và hiện phần mềm quản lý dcom lên, nhưng ấn kết nối thì nó bảo là thiết bị chưa sẵn sàng.
          Hai cổng kia thì bình thường. Khổ nỗi cái cổng bị lỗi nó vẫn cắm chuột, usb chạy phà phà.
          Em thử với cái dcom khác nó cũng vậy, cả win 7, 8 đều bị các bác ah.

Các bác giúp em với, bình thường thì không sao nhưng cắm thêm usb thì bất tiện lắm...

Comment

Originally posted by 11520185 View Post
            a sài win 8 đúng ko, tối qua e mới bị, restart máy lại xem được ko, còn không thử check *101# xem được ko, nếu ko, đi ngủ sáng mai là vào lại được à
            ừ..a xài win8..*101# vẫn oker..tắt máy,khởi động lại..nằm ngủ sáng dậy mở tiếp..3 ngày rùi..(..chả có gì thay đổi..hix..cổng nào nó cũng zỵ hết..=..=

Comment

cái lỗi này em từng bị rồi, mà em quên cách làm rồi, em chỉ nhớ là vào services.msc tắt mấy cái tường lửa gì đó,(do em cũng chỉ search trên gg rồi làm theo thôi) rồi khởi động lại máy là hết bị lỗi luôn.

Comment

Originally posted by 09520048 View Post
                ừ..a xài win8..*101# vẫn oker..tắt máy,khởi động lại..nằm ngủ sáng dậy mở tiếp..3 ngày rùi..(..chả có gì thay đổi..hix..cổng nào nó cũng zỵ hết..=..=
                Cái này e cũng từng bị....tắt máy đi 1 lúc rồi khởi động là vào vô tư mà ?
                :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                Facebook

Comment

Vì có 1 phần không ít anh em sử dụng sim SV của mình với gói Mimax, SV cũng nt không ít, nếu được chủ topic thử code phần send / nhận tin nhắn sms, sẽ rất tiện lợi

Comment

Originally posted by 10520549 View Post
                    Vì có 1 phần không ít anh em sử dụng sim SV của mình với gói Mimax, SV cũng nt không ít, nếu được chủ topic thử code phần send / nhận tin nhắn sms, sẽ rất tiện lợi
                    hình như là nhầm thớt :salute:
                    Một lần không làm nên thói quen, nhưng thói quen bắt đầu từ một lần

Comment

Originally posted by 11520441 View Post
                      hình như là nhầm thớt :salute:
                      lon sang thread ATDC (

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X