Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tư vấn mua điện thoại để test app android

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tư vấn mua điện thoại để test app android

Hiện tại mình đang theo học lập trình android, và đang cần mua 1 điện thoại dùng android để test (để thấy hứng thú hơn chứ test trên emulator thấy khô khan quá :sure:, sẵn tiện đổi luôn em 1100 :love. Nên giờ viết bài này mong bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình 1em, giá từ khoảng 3-5tr thôi (cao hơn thì không đủ $ :unhappy, thanks for reading!

nexus 7, android 4.2.2 thẳng tiến :sogood:

Comment

Originally posted by moment View Post
      Hiện tại mình đang theo học lập trình android, và đang cần mua 1 điện thoại dùng android để test (để thấy hứng thú hơn chứ test trên emulator thấy khô khan quá :sure:, sẵn tiện đổi luôn em 1100 :love. Nên giờ viết bài này mong bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình 1em, giá từ khoảng 3-5tr thôi (cao hơn thì không đủ $ :unhappy, thanks for reading!
      3-5tr thì mình nghĩ mua em HKPhone Revo HD2 là ngon nhất. Đúng chất "ngon, bổ, rẻ" ). Mình chơi iOS lâu rồi và cũng mới đổi qua Android để trải nghiệm nhưng chưa có nhiều tiền nên quất em này, theo đánh giá của mình thì ngon .

Comment

Em ơi, em mua asha 309 không? Test app android quá ngon, máy anh được giải thưởng lập trình của nokia. Anh chưa lấy về nữa, qua tết anh lên sài gòn mới lấy (full box). Em mua thì pm vào inbox forum cho anh nha. Giá của nó là: 2.299.000đ. anh bán em 2 triệu!

Comment

Originally posted by 09520294 View Post
          Em ơi, em mua asha 309 không? Test app android quá ngon, máy anh được giải thưởng lập trình của nokia. Anh chưa lấy về nữa, qua tết anh lên sài gòn mới lấy (full box). Em mua thì pm vào inbox forum cho anh nha. Giá của nó là: 2.299.000đ. anh bán em 2 triệu!
          Đê ma ma, Nokia chạy dc android vãi thím

Comment

http://www.tinhte.vn/threads/1814057 Bạn xem thử cái này có vẽ ngon đấy xài sim sfone

Comment

Minh dang co 1 cai HTC Inspire 4G(htc desire HD) can ban, ban google thong tin ve dong may nay nha.
              May minh dang xai bt, ROM 4.0.
              Neu ban hung thu ban reply lai de minh cung cap info
              Last edited by 08520106; 19-02-2013, 18:58.

Comment

Bá đạo nhờ ... Asha 209 hình như đến Hệ điều hành còn k có... Mà Nokia cũng đời nào thèm chạy android chứ .... Tư vấn lừa tềnh vừa thôi bác
                :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                Facebook

Comment

Bác này phải SV trường ko zị.... :angry::salute:
                  Mà bạn đã zô đây hỏi thì 4 vấn nhiệt tình cho bạn lun, tui mới mua giùm cho thằng e xài thấy ngon wa'...định gom lúa xúc 1 e đây:happy:
                  Vipphone Galaxy S III là hàng Fake nhưng gia công rất tốt ko khác mấy hàng thik, giá e nó là 3,8 cục
                  So ra nếu bạn mua HkPhone và Vipphone củng đều là hàng Fake nhưng nếu bạn cầm cái S III Fake này ko ai nhìn ra đâu, lúc mới mua nếu ko mở nắp lưng ra tui củng ko xác định được là giả hay thik nửa :smile:
                  Máy ngon, cấu hình mạnh, bảo hành 12 tháng tại cửa hàng, e này hợp giá tiền cho bạn theo học lập trình android đó...

có Clip thao khảm thử được thì đến zí e nó lun :badsmell:

Last edited by 11520136; 18-02-2013, 15:35.

Comment

nếu mua dùng dài lâu thi nên kiếm con nào ram trên 1gb xài cho đỡ lag
                    Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
                    Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Originally posted by 08520106 View Post
                      Minh dang co 1 cai HTC Inspire 4G(htc design HD) can ban, ban google thong tin ve dong may nay nha.
                      Mày inbox giá fix nhiệt tình cho tao đi Hải [MENTION=7888]08520106[/MENTION]
                      Yêu nhau bằng chân lý, quý nhau trên lập trường, biểu thị một tình thương giai cấp.

Comment

Hjx, do chưa biết cái asha 309 này ra cái gì hết, chỉ biết được giải thui, tưởng nó chạy android chứ :-ss. Nếu hok chạy được thì thôi vậy. :boss:

Comment

Hjx, do chưa biết cái asha 309 này ra cái gì hết, chỉ biết được giải thui, tưởng nó chạy android chứ :-ss. Nếu hok chạy được thì thôi vậy. :boss:
                          vãi thím! nokia đời nào chạy android :stick:
                          Chỉ có chó mới hiểu được độ khó của việc gặm xương :boss:
                          Và chỉ có người con trai mới hiểu được độ tan thương của việc bị gái đá :sunglasses:

Comment

Originally posted by 11520106 View Post
                            vãi thím! nokia đời nào chạy android :stick:
                            vãi lúa
                            chắc android chuần bị hợp tác với nokia chứ nokia đang thua lỗ bán hết cổ phần mà

Comment

Originally posted by 08520106 View Post
                              Minh dang co 1 cai HTC Inspire 4G(htc design HD) can ban, ban google thong tin ve dong may nay nha.
                              Nay cùi rồi, 6 chai ?
                              Amat Victoria Curam.

------
                              Ping me at me@toan.mobi

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X