Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tư vấn mua điện thoại để test app android

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HTC desire V hoặc C, Sony Tipo,... hoặc Ss galaxy Y hoặc mini.... len thế giới di động tìm.... giá 3-5 tr thì anroid vô tư... khỏe...
    Trên con đường thành công không có dấu chân của những kẻ lười biếng

Comment

Originally posted by st1jenny
      Nexus 7 giá xách tay cũng 6tr rồi...từ 3-5 thì mua neus 4 là ok.
      bây giờ giảm mạnh rồi, hàng chính hãng 5tr9, còn xách tay khoảng 5tr2 à, chịu khó bỏ thêm 200k mua cái N7 cho chất lượng

Comment

Originally posted by 08520368 View Post
        Mày inbox giá fix nhiệt tình cho tao đi Hải [MENTION=7888]08520106[/MENTION]
        Originally posted by 08520604 View Post
        Nay cùi rồi, 6 chai ?
        4tr, fix cafe

Comment

Nexus 7 bên anh giờ 5tr cho bản 16 Gb + Wifi

Comment

iPhone 3GS nhé thím :salute: :salute:
            http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/s...e-1489113.html

Comment

Lập trình cho Android thì khuyên bạn nên mua mấy con Nexus vì đó là hàng chuẩn của Android.
              https://ledsieure.com - Tết rồi, mua đèn về trang trí đi

Comment

Originally posted by 12520980 View Post
                iPhone 3GS nhé thím :salute: :salute:
                http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/s...e-1489113.html
                đừng cài cái OS của thằng khác lên đồ Apple, tụi này khó chịu lắm.

Comment

Để test android với tầm giá đó thì mua cái nào cũng được.Ưu tiên ram càng cao càng tốt. Nếu bạn chỉ lập trình ứng dụng thông thường thì chỉ cần chạy trên máy ảo cũng đủ nhưng muốn làm game thì cần có một cái máy thật để test. Vì tốc độ chạy trên máy ảo chậm hơn trên máy thật nhiều lắm. Khuyên bạn nên chọn những dòn máy nào phổ biến một chút với cộng đồng hổ trợ rộng lớn. Vì sau này mình còn root máy, hay nhiều tùy biến với cái hệ điều hành android này lắm. Từ đó mình cũng sẽ học hỏi được nhiều thứ khác nữa!
                  TRẦN QUANG VINH
                  ĐT: 01688200 sáu sáu sáu
                  mail: vinhtq191@gmail(dot)com

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
                    3-5tr thì mình nghĩ mua em HKPhone Revo HD2 là ngon nhất. Đúng chất "ngon, bổ, rẻ" ). Mình chơi iOS lâu rồi và cũng mới đổi qua Android để trải nghiệm nhưng chưa có nhiều tiền nên quất em này, theo đánh giá của mình thì ngon .
                    HKPhone sài đc 1 thời gian sao sao ấy mày, 2 thằng bạn t sài này ), cấu hình thấy khủng, mà chậm kinh, kéo dựt dựt

Originally posted by moment View Post
                    Hiện tại mình đang theo học lập trình android, và đang cần mua 1 điện thoại dùng android để test (để thấy hứng thú hơn chứ test trên emulator thấy khô khan quá :sure:, sẵn tiện đổi luôn em 1100 :love. Nên giờ viết bài này mong bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình 1em, giá từ khoảng 3-5tr thôi (cao hơn thì không đủ $ :unhappy, thanks for reading!
                    3-5tr mua hàng xách tay or 2hand thì 1 đống để chọn rồi . BrandNew thì cũng khá rồi

Originally posted by 09520294 View Post
                    Em ơi, em mua asha 309 không? Test app android quá ngon, máy anh được giải thưởng lập trình của nokia. Anh chưa lấy về nữa, qua tết anh lên sài gòn mới lấy (full box). Em mua thì pm vào inbox forum cho anh nha. Giá của nó là: 2.299.000đ. anh bán em 2 triệu!
                    Asha chạy android thì cũng hơi lạ :shame:

Lê Thanh Sang
                    KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Đang muốn bán con experia tipo mới 99% mình mua test android vèo vèo.

mới mua hồi tết, còn bảo hành đầy đủ

giá ra đi mong muốn là 2tr!

đầy đủ phụ kiện, tặng kèm tai nghe bluetooth samsung hm3100 mới 100% (hàng cty tặng)

Giá Tai nghe bluetooth Samsung HM3100 Hãng sản xuất: Samsung / Kiểu: Nghe 1 tai / Tính năng: Nghe nhạc MP3, Kết nối nhiều thiết bị Bluetooth, Thích hợp...
                      Last edited by 09520567; 15-06-2013, 12:54.
                      Mobile Developer

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X