Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hội thảo du học Úc - ABC Education

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hội thảo du học Úc - ABC Education

Sắp tới, ABC Education sẽ tổ chức hội thảo về du học Úc tại trường mình, các bạn quan tâm có thể tham gia làm khảo sát và cùng đến tham dự buổi hội thảo. Chi tiết về hội thảo:

* Thời gian: 08g30 ngày 29/03/2013 (thứ sáu)

* Địa điểm: Phòng 102 tòa nhà C.

Tham gia khảo sát tại: LINK

Tính ưu việt của du học Úc:

1. Khâu thủ tục xin đơn giản -- không cần phải thi GMAT hoặc GRE.

2. Nhập học dễ dàng -- nhập học theo dạng điều kiện, nền tảng tiếng Anh không tốt cũng có thể dễ dàng nhập học.

3. Làm thêm ngoài giờ học – có thể làm 40 giờ mỗi hai tuần (thời gian làm có tính đàn hồi hơn), học sinh có thể hỗ trợ cho tiền sinh hoạt của chính mình bằng việc làm thêm.

4. Kiếm việc và di dân -- có thể làm việc tại Úc 2 năm sau khi tốt nghiệp, tiếp đó còn có cơ hội xin trở thành công dân nước Úc.

Các bạn có thể xem thêm file đính kèm.

TL tham khao Vietnamese.doc

Các bạn đăng ký tham gia tại đây để anh nắm số lượng nhé: http://forum.uit.edu.vn/forms.php?do=form&fid=38
    Last edited by tuanta; 26-03-2013, 23:37.

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

Các bạn nào tham gia thì thực hiện khảo sát luôn nhé.

Comment

Các bạn đăng ký tham gia tại đây để anh nắm số lượng nhé: http://forum.uit.edu.vn/forms.php?do=form&fid=38

Comment

Tham gia để biết thêm nào các bạn!
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X