Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn ghi Hồ sơ Đăng ký dự thi vào Trường Đại học Công nghệ Thông tin năm 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

các thầy cho em hỏi ở hồ sơ đăng kí dự thi phần 2 chỗ trường dự thi em chỉ cần ghi Kí hiệu trường QSC Khối thi A1 và Mã ngành thông thôi .. còn phần chuyên ngành bỏ trống phải không ? ( em thi vào Khoa học máy tính )

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
      ah nếu thầy gửi về địa chỉ ở mục 15 nhưng liệu em lên trường mình lấy có đc không ạ
      Không được em ơi!
      Em không nên quá lo lắng về vấn đề thất lạc giấy báo điểm vì hơn 1 triệu thí sinh thi đều được gởi phiếu báo điểm về địa chỉ nơi nộp hồ sơ đăng ký dự thi.

Originally posted by minhtai59 View Post
      cho em hỏi trường có tổ chức cụm thi ở cần thơ không! chỗ ghi ngành em ghi kỹ thuật phần mềm rồi thì có cần ghi thêm chuyên ngành gì nữa không! em cám ơn
      Chào em!
      Trường có tổ chức cụm thi ở Cần Thơ.
      Nếu em thì vào ngành Kỹ thuật phần mềm thì chỗ chuyên ngành em không ghi gì cả.
      Thân!

Originally posted by Ngoxfus.a3 View Post
      các thầy cho em hỏi ở hồ sơ đăng kí dự thi phần 2 chỗ trường dự thi em chỉ cần ghi Kí hiệu trường QSC Khối thi A1 và Mã ngành thông thôi .. còn phần chuyên ngành bỏ trống phải không ? ( em thi vào Khoa học máy tính )
      Chào em!
      Em có thể xem ở http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...-nam-2013.html
      Nếu cần thiết thì em có thể điền vào và chụp hình gởi lên.
      Thân.
      Last edited by toannv; 24-03-2013, 23:57.

Comment

Originally posted by mrkhanhvd4 View Post
        ko phải mục 2,4,7 thầy ạ. em hỏi các chữ số ghi trong ô như vậy được chưa ạ
        Các ký tự 2,4,7 em ghi như thế là được

Comment

mấy anh cho em hỏi cái phần tên nghành em lỡ ghi là :Mạng máy tính và truyền thông.Trong khi trong quyển tuyển sinh ghi là truyền thông và mạng máy tính.Như vậy em có phải ghi lại hồ sơ mới không?.Em cảm ơn!

Comment

Originally posted by thtuan View Post
            mấy anh cho em hỏi cái phần tên nghành em lỡ ghi là :Mạng máy tính và truyền thông.Trong khi trong quyển tuyển sinh ghi là truyền thông và mạng máy tính.Như vậy em có phải ghi lại hồ sơ mới không?.Em cảm ơn!
            Chắc không sao đâu bạn, lúc mình ghi hồ sơ dự thi, mình cũng ghi như thế. Quan trọng là bạn ghi đúng mã ngành (D480102)

Comment

Originally posted by thtuan View Post
              Không sao đâu em. Miễn là em ghi đúng mã ngành

Comment

Originally posted by 01636105432
                Em là thí sinh tự do nên nộp ở trường ĐH CNTT nhưng không biết mã đơn vị trường nên cho em hỏi mã đơn vị của trường là bao nhiêu ạ.:adore:
                Chào em!
                Em xem ở post#41 của topic này: http://forum.uit.edu.vn/threads/2945...l=1#post194857

Comment

Em có cần bỏ 2 phong bì có dán vào hồ sơ không , nếu quên bỏ có sao không ac
                  Phải vào UIT !!!

Comment

Originally posted by hanthien View Post
                    Em có cần bỏ 2 phong bì có dán vào hồ sơ không , nếu quên bỏ có sao không ac
                    Chào em!
                    Em nên làm đúng theo qui đinh, để đỡ rắc rối về sau.
                    Thân

Comment

Cái này ở tờ số 2 có hướng dẫn mà bạn.

Không cần phải bỏ 2 phong bì nữa. Vì khi trúng tuyển trường sẽ gửi giấy trúng tuyển về nơi ĐKDT. Mà đó là trường bạn đang học ý ^^
                      Hay là...

[♥] Buông xuôi nhé...

Comment

Em muốn nộp hồ sơ tại trường vậy phần 15 ghi chính xác là gì ạ. Ghi tên Trường đại học công nghệ thông tin hay ghi địa chỉ trường vậy?. và mã đơn vị Trường là 99 phải k ạ

Comment

Originally posted by vofnam View Post
                          Em muốn nộp hồ sơ tại trường vậy phần 15 ghi chính xác là gì ạ. Ghi tên Trường đại học công nghệ thông tin hay ghi địa chỉ trường vậy?. và mã đơn vị Trường là 99 phải k ạ
                          Trường bạn đang học ak
                          Phải vào UIT !!!

Comment

Mục 15 em muốn nộp hồ sơ trực tiếp vào trường ĐH CNTT thì em ghi mã đơn vị ĐKDT là gì ạ?

Comment

Originally posted by vofnam View Post

Originally posted by kottheworld View Post
                              Mục 15 em muốn nộp hồ sơ trực tiếp vào trường ĐH CNTT thì em ghi mã đơn vị ĐKDT là gì ạ?

Em chỉ cần ghi tên Trường: Trường ĐH Công nghệ thông tin.
                              Mã đơn vị là 99 thì em xem ở http://forum.uit.edu.vn/threads/2945...l=1#post194857
                              Last edited by toannv; 27-03-2013, 19:04.

Comment

+ Mọi người cho em hỏi , phần "Tên trường" thì em là: "Tên trường : TRƯỜNG ĐẠI HỌC CÔNG NGHỆ THÔNG TIN " (viết in hoa toàn bộ & không có cụm "TP.HCM" ở đằng sau thì có sao không ạ?) Em thấy mấy đứa bạn em lên trường hỏi thầy hiệu phó thì thầy bảo là phải thêm cụm "TP.HCM" vào . Vậy thì nếu em không ghi cụm " TP.HCM" thì em có phải làm lại hồ sơ không ạ?

+ Thêm nữa , em muốn hỏi là nếu em ghi như vầy thì có được không ạ "Tên trường: TRƯỜNG ĐH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TP.HCM" (em viết tắt "ĐẠI HỌC" thành "ĐH" thì có sao không ạ? )

+ Về phần "Tên ngành" thì em ghi là : "Tên ngành : Truyền thông và mạng máy tính" (chỉ viết in hoa ở chữ cái đầu , còn các chữ còn lại ghi thường ) hay em nên ghi là :"Tên ngành : Truyền Thông Và Mạng Máy Tính" (Viết hoa ở tất cả các chữ cái đầu ạ? )

EM XIN CẢM ƠN
                                Last edited by Ikimono_Gakagi; 27-03-2013, 19:22.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X