Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn ghi Hồ sơ Đăng ký dự thi vào Trường Đại học Công nghệ Thông tin năm 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    Được rồi đó em.
    dạ may quá! Cảm ơn thầy ạ ^^ hi vọng thág 9 này sẽ được làm sinh viên của thầy

Comment

Cho em hỏi là công an nơi hộ khẩu đăng ký trên CMND hay là nơi em đang ở vậy ? Vì nơi hộ khẩu và nơi em ở là 2 nơi khác nhau.

Comment

Originally posted by boyboy View Post
        Cho em hỏi là công an nơi hộ khẩu đăng ký trên CMND hay là nơi em đang ở vậy ? Vì nơi hộ khẩu và nơi em ở là 2 nơi khác nhau.
        Theo http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...-nam-2013.html
        - Tiếp theo, để hoàn tất hồ sơ, thí sinh cần ghi rõ ngày tháng năm làm hồ sơ, ký tên, dán ảnh 4x6 và có xác nhận của trường (nếu đang là HS, SV) hoặc của công an xã/phường (đối với thí sinh tự do đang cư trú tại địa phương). Cách ghi tương tự đối với phiếu số 1 và phiếu số 2.
        Công an chỗ nào ( thường trú hay tạm trú) cũng được cả em ơi.
        Bên cạnh đó, em có thể nhờ Trường THPT chứng nhận - nếu em còn học.
        Last edited by toannv; 02-04-2013, 11:30.

Comment

mọi người cho e hỏi tý.ở mục thứ 10 em ghi xã huyện tỉnh thôi dc ko vậy

Comment

Originally posted by hung View Post
            mọi người cho e hỏi tý.ở mục thứ 10 em ghi xã huyện tỉnh thôi dc ko vậy
            Em ghi như trong CMND

Comment

Cho em hỏi , em nộp hồ sơ lên trường PHPT đang theo học rồi người ta sẽ gửi hồ sơ đến trường phải không ạ ? Hay em phải đến 1 trong 2 nơi trên để nộp ạ? (Em ở Khánh Hòa)

Comment

Originally posted by Ikimono_Gakagi View Post
                Cho em hỏi , em nộp hồ sơ lên trường PHPT đang theo học rồi người ta sẽ gửi hồ sơ đến trường phải không ạ ? Hay em phải đến 1 trong 2 nơi trên để nộp ạ? (Em ở Khánh Hòa)
                - Nếu bạn đã nộp hồ sơ đăng ký dự thi tại trường THPT bạn đang theo học rồi, thì hồ sơ của bạn sẽ được chuyển đến hội đồng tuyển sinh của Trường ĐH CNTT theo quy trình. Bạn chờ đến tuần đầu tháng 6 năm 2013, đến nơi bạn đã nộp hồ sơ (trường THPT bạn đang theo học) để nhận Giấy báo thi.
                - Trường hợp bạn chưa nộp hồ sơ dự thi, do đã hết hạn nộp tại trường THPT bạn đang theo học (Từ 11/3/2013 đến 11/4/2013: khai và nộp hồ sơ đăng kí dự thi + lệ phí tuyển sinh tại trường THPT), bạn phải trực tiếp mang nộp hồ sơ tại trường (một trong hai địa điểm thông báo ở post #1 http://forum.uit.edu.vn/threads/3073...13-tu-12-22-04) đến hết ngày 22/4/2013.
                Chúc bạn thi đạt kết quả tốt!
                Last edited by 12520382; 15-04-2013, 14:42.

Comment

Ai cho em hỏi là giờ em muốn ĐKDT thì em nộp ở sở giáo dục có đk không hay phải ra hai địa điểm ở trên????

Comment

Originally posted by tiencoi1018 View Post
                    Ai cho em hỏi là giờ em muốn ĐKDT thì em nộp ở sở giáo dục có đk không hay phải ra hai địa điểm ở trên????
                    Theo “Những điều cần biết về tuyển sinh đại học, cao đẳng năm 2013”: Từ 11/3/2013 đến 11/4/2013: khai và nộp hồ sơ đăng kí dự thi + lệ phí tuyển sinh tại trường THPT (Thí sinh tự do nộp tại địa điểm do Sở GD&ĐT quy định). Như vậy, tính đến thời điểm này, bạn phải trực tiếp mang nộp hồ sơ ĐKDT tại trường ĐH CNTT (một trong hai địa điểm bạn đã biết)

Comment

cho em hỏi em lỡ nọp có 2 tấm hình 4x6 thì có sao không ạ! tới khi đi thi em bổ sung thêm hay là sao ạ!

Comment

Originally posted by minhtai59 View Post
                        cho em hỏi em lỡ nọp có 2 tấm hình 4x6 thì có sao không ạ! tới khi đi thi em bổ sung thêm hay là sao ạ!
                        Nếu nơi thu hồ sơ không có ý kiến hay trả lại hồ sơ thì em cứ yên tâm thi. Sau đó tính tiếp.

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X